Nhờ mod xoá hộ

phucanh_viettri

Đại Uý
Daban

Attachments

2.6 MB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0
    2 MB · Đọc: 0
    2.1 MB · Đọc: 0
    2.1 MB · Đọc: 0
Last edited:

phucanh_viettri

Đại Uý
Sar thì chơi mặt Tibhar nào hợp vậy a ơi?
Sar là dòng cứng nên chơi với FX-P (mềm) bạn ơi. Tuy nhiên mình thấy dòng ML-P (trung) của tibhar là hay nhất. MX-P cứng nhất thì động tác phải gọn gàng, góc vợt chuẩn xác mới chơi đc. Mới đánh dòng evolution bạn sẽ thấy tiếng bóng ko nịnh người chơi, nhưng càng chơi thì càng thấy hay vì đối thủ chưa kịp nghe tiếng bóng kêu thì bóng đã sang mất rồi.(^_^)

acemjss

Trung Tá
Sar là dòng cứng nên chơi với FX-P bạn ơi. Tuy nhiên mình thấy dòng ML-P của tibhar là hay nhất. Mới đánh dòng evolution bạn sẽ thấy tiếng bóng ko nịnh người chơi, nhưng càng chơi thì càng thấy hay vì đối thủ chưa kịp nghe tiếng bóng kêu thì bóng đã sang mất rồi.
có lẽ e sẽ chơi FX-P. Ở nhà e cũng có 1 cậu chơi sar và mặt này. E đánh thử thấy khá phê. EL-P cứng hơn sợ khô bóng

sonkotia

Đại Tá
Bạn ơi mặt 729 focus là mặt mềm hay cứng ... Nó đánh thì tương tự như loại nào vậy... Mình chưa thử mặt mày bao giờ

ffwcenter

Thượng Sỹ
Tranh thủ úp dùm và hỏi bác tý: Amultat thì mặt BH nào hợp với kiểu "Đấm trái" ạ.
Mà giật trái đc nữa thì tốt!

ffwcenter

Thượng Sỹ
Tranh thủ úp dùm và hỏi bác tý: Amultat thì mặt BH nào hợp với kiểu "Đấm trái" ạ.

phucanh_viettri

Đại Uý
Đấm và chặn thì nên dùng mút cứng, còn giật thì nên mềm 1 chút mới nhiều xoáy. Em đoán dơ bác ít khi giật mà chủ yếu là chặn đẩy, khi nào ngon thì mới đấm. Nên lấy em rasant turbo hoặc em evolution EL-P

ffwcenter

Thượng Sỹ
Đấm và chặn thì nên dùng mút cứng, còn giật thì nên mềm 1 chút mới nhiều xoáy. Em đoán dơ bác ít khi giật mà chủ yếu là chặn đẩy, khi nào ngon thì mới đấm. Nên lấy em rasant turbo hoặc em evolution EL-P
woa! cám ơn bác! Để em dành dùm vài hôm, sẽ gọi bác ngay. Em thích iem evolution EL-P rồi. ^_^

phucanh_viettri

Đại Uý
[QUO="Đặng quang Tuấn, post: 367837, member: 12795"]Để cho mình cái mặt này 340K ( Nếu được mình qua nhà bạn lấy )
Rasant turbo kt145-152mm[/QUOTE]
Anh cứ lh trực tiếp vs em. Ai cũng trả giá trên này hỏng mất topic của em.

Bình luận từ Facebook