Nhờ mod Close

Seiya

Binh Nhất
Em cần mua cốt Feruku đã qua sử dụng, hình thức còn ok, cán FL.
Anh em nào cần bán vui lòng cho em vài tấm hình, và để lại số điện thoại để em chủ động liên lạc.
Em cảm ơn các bác đã đọc tin.

hiepga

Đại Tá
Anh em nào cần bán vui lòng cho em vài tấm hình, và để lại số điện thoại để em chủ động liên lạc.
để bác 2t hàng mới full box từ Nhật. 0933699366

vuphong

Binh Nhất
Như mong ước A có cây Feruku mua năm 2012 đả đánh 1 năm cảm nhận gỗ Hinoki tốt cùng 2 lớp kela chống đạn.Mới đánh lại cây này 1 tháng cùng mút đỏ Andro Plaxon 400 và mút đen Tigar Airos S giá ra đi cốt là 2tr chưa mẻ cạnh gì hết.Cả combo là 3tr mình ở Biên Hòa giao dịch dt 01864732466 mr Phong 41t

vuphong

Binh Nhất
Như mong ước A có cây Feruku mua năm 2012 đả đánh 1 năm cảm nhận gỗ Hinoki tốt cùng 2 lớp kela chống đạn.Mới đánh lại cây này 1 tháng cùng mút đỏ Andro Plaxon 400 và mút đen Tigar Airos S giá ra đi cốt là 2tr chưa mẻ cạnh gì hết.Cả combo là 3tr mình ở Biên Hòa giao dịch dt 01864732466 mr Phong 41t
hinh em nó đây

Attachments

1.7 MB · Đọc: 0

LMC

Trung Tá
Hài vl @hiepga bán full có 2t thôi ạ

Trainee

Đại Tá
Gỗ tốt mà em kiếm gỗ cây bây giờ dán keo 2 đến 5 lần là bong hư cốt liền....tặng kèm 2 miếng yasaka MaxV 2 màu
Bác ảo tưởng quá!
Em dùng cốt, dán đi bóc lại 2, 30 lần/năm rồi chưa sao ạ!
Cốt của bác, nếu bác bán được quá 1.5tr em xin chúc mừng! ^^
Cốt này tầm 1.6tr cực đẹp, hàng xách tay Nhật, lên Phố bb, có đầy nhóc, lại kèm quà tặng bonus!

vuphong

Binh Nhất
Bác ảo tưởng quá!
Em dùng cốt, dán đi bóc lại 2, 30 lần/năm rồi chưa sao ạ!
Cốt của bác, nếu bác bán được quá 1.5tr em xin chúc mừng! ^^
Cốt này tầm 1.6tr cực đẹp, hàng xách tay Nhật, lên Phố bb, có đầy nhóc, lại kèm quà tặng bonus!
Chú em tưởng là Đại tá thích nhỉ...Vậy nhờ chú kiếm A cây Sarius tem bạc mới giá tầm đó nha thank

Trainee

Đại Tá
Chú em tưởng là Đại tá thích nhỉ...Vậy nhờ chú kiếm A cây Sarius tem bạc mới giá tầm đó nha thank
Liên quan đếch gì đại tá với chả đại tưởng ở đây hả anh, em có câu nào nhắc tới mấy cái đó?
Còn Sardius tem bạc, dùng 1 năm rồi giá 1.5, 1.7tr tr thì có mà nhiều hơn lợn con. Lợn con lâu rồi em không thấy, chứ Sardius vừa đánh vài tiếng tầm 1.8, 1.9 tr, đánh 1 năm 1.5, 1.7tr tr thì có mà đầy nhóc! Rao 1 câu, diễn đàn có người inbox trả lời không kịp!
P/s: Chưa biết tuổi nhau đừng vội xưng anh gọi người ta là chú em nhé bác!

vuphong

Binh Nhất
Liên quan đếch gì đại tá với chả đại tưởng ở đây hả anh, em có câu nào nhắc tới mấy cái đó?
Còn Sardius tem bạc, dùng 1 năm rồi giá 1.5, 1.7tr tr thì có mà nhiều hơn lợn con. Lợn con lâu rồi em không thấy, chứ Sardius vừa đánh vài tiếng tầm 1.8, 1.9 tr, đánh 1 năm 1.5, 1.7tr tr thì có mà đầy nhóc! Rao 1 câu, diễn đàn có người inbox trả lời không kịp!
P/s: Chưa biết tuổi nhau đừng vội xưng anh gọi người ta là chú em nhé bác!
VẬY BÁC ĐAI TA CHO EM HỎI BÁC BAO NHIÊU NĂM ĐÁNH BÓNG BÀN LÊN DIỄN ĐAN 3 NĂM MÀ SAO LÊN CHỨC NHANH THẾ ĐUNG RA LON nhỏ ko biet cứ vào sau kêu vào trước bác là vui vẻ nhất ...

Last edited:

Seiya

Binh Nhất
Gỗ tốt mà em kiếm gỗ cây bây giờ dán keo 2 đến 5 lần là bong hư cốt liền....tặng kèm 2 miếng yasaka MaxV 2 màu
Bác @vuphong ơi, em đang cần mua, nếu bác cần bán, thì chụp nguyên cây cốt cho em xem.
Mạn phép trả bác 1.5 tr nếu cốt còn ok, không phải em trả giá chợ búa đâu nhưng Feruku qua sử dụng chỉ tầm giá đó, ko tin bác có thể tham khảo ý kiến của các anh em lâu năm trên diễn đàn.
Nếu giá thấp quá ko thể bán được em cũng xin cảm ơn bác đã quan tâm đến topic này.
Trên diễn đàn ae mê bóng bàn cả nên đừng lời qua tiếng lại mất lòng nhau :D

Bình luận từ Facebook