Nhờ định giá Tenergy64

tuanledragon

Trung Uý
T64 đen cắt dán Mizutani bằng keo sữa, mới test 30ph. Sponge và top sheet còn nguyên không sứt mẻ. Giá mua mơí 1350k.
Do đánh không hợp nên cần cho ra đi.Nhờ các bác định giá hộ.
Thank you.

Ảnh chụp buổi tối bằng điện thoại nên hơi mờ. Mặt thực tế bên ngoài đẹp hơn trong ảnh nhiều.

Last edited:

ppp999

Binh Nhất
cứ mút cũ mới 99% thì 850k, anh em ai vào định giá tiếp đi! E mở hàng phát như thế đã! Bạn ưng cái bụng thì inbox

tuanledragon

Trung Uý
Đã up ảnh để anh em tham khảo. Ảnh chụp buổi tối bằng điện thoại nên hơi mờ. Mặt thực tế bên ngoài đẹp hơn trong ảnh nhiều.

Last edited:

thanhtinh10282

Trung Uý
T64 đen cắt dán Mizutani bằng keo sữa, mới test 30ph. Sponge và top sheet còn nguyên không sứt mẻ. Giá mua mơí 1350k.
Do đánh không hợp nên cần cho ra đi.Nhờ các bác định giá hộ.
Thank you.

Ảnh chụp buổi tối bằng điện thoại nên hơi mờ. Mặt thực tế bên ngoài đẹp hơn trong ảnh nhiều.

Em xin phép hỏi anh ngoài lề tí nha,anh đàng keo j dán cho mặt tenergy vậy?keo có dễ lột k và mua ở đau.em đang dùng keo gốc nước của Gian dragon mà keo khó lột quá,lột khi nào cũng hư mặt ah.đang tìm xem có ai bán keo gốc nước mà dễ lột k ah,vì bữa trước em mua một mặt tenergy về lột keo rất dễ ah.thanks anh

thanhtinh10282

Trung Uý
nếu như e ko nhầm thì mút trên đã đóng vào timoboll ............. rồi

Bác k thấy anh í nói là dán vào cốt mizutani và đánh đc 30ph ah.anh cho em hỏi về keo ở câu trên tí.vì em rất bí vì giờ có 4 mặt ten đang lột keo chật vật vì đã dán rất dày.lần lột ni xong em muốn tìm đc keo rồi mới dán lai chú dán keo củ chết vì lột keo và xót em nó vì bị rổ quá.thanks

tuanledragon

Trung Uý
Anh không nhớ rõ ngoài tiệm họ dán bằng keo gì, hình như là i-bond thì phải. Khi dán thì quét keo rất mỏng và đều vào mút và cốt. Đợi khô hẳn mới dán, sau đó cắt và mài viền.

Bác k thấy anh í nói là dán vào cốt mizutani và đánh đc 30ph ah.anh cho em hỏi về keo ở câu trên tí.vì em rất bí vì giờ có 4 mặt ten đang lột keo chật vật vì đã dán rất dày.lần lột ni xong em muốn tìm đc keo rồi mới dán lai chú dán keo củ chết vì lột keo và xót em nó vì bị rổ quá.thanks

Bình luận từ Facebook