Nhờ các lão làng so sánh giúp MONOSET - ACOUTICS - GERGELY ANPHA ạ :)

vdtbbdn

Binh Nhì
em đang dùng cốt monoset, cảm giác hơi khô, khó kiểm soát 1 chút, nhưng đánh cũng tốt, muốn nhờ các bác tư vấn về chuyện này, em lăng tăng quá ạ, :)

toannq

Trung Uý
monoset tốc độ rất nhanh,khó kiểm soát là đúng rồi bác ơi.Giá thì monoset ăn hẳn 2 em kia(giá bằng nhau).Acoutics thì thuần gỗ,dễ điều khiển bóng.GA thì hiện đang được rất nhiều người chơi,tốc độ cũng nhanh,lối đánh tấn công.Em biết qua qua vậy.:D

toannq

Trung Uý
Ít người đánh cốt đó lắm anh à,em đã đánh thử rồi,hình như còn rung nữa.Anh cứ rao đi,chắc sẽ có người muốn thử cảm giác mới đó

boyhn22

Binh Nhì
avx monoset dùng rất hay kiểm soát tốt (hơi có độ rung) rất hợp măt calibra lt (nếu ít tiền dùng xiom omega IV euro chống xoáy và khá mềm),và blizt ( so sánh với giá tiền thi kiểm soát tốt hơn sadius,Đây là mình dùng thấy như thế)

Last edited:

Tuancoi

Thượng Sỹ
Mình thấy thắc mắc GERGELY ANPHA tốc độ hơn sao vẫn kiểm soát tốt hơn Primorac thế nhỉ?

GA kiểm soát tốt hơn thì em công nhận nhưng tốc độ thì k bằng đc pri bác nhé :). Monoset tốc độ cao nhưng hơi rung, kết hợp mặt mềm đánh cũng ok lắm :D .

toantrang01088189

Đại Uý
GA kiểm soát tốt hơn thì em công nhận nhưng tốc độ thì k bằng đc pri bác nhé :). Monoset tốc độ cao nhưng hơi rung, kết hợp mặt mềm đánh cũng ok lắm :D .
Giống như Tuan : GA kiểm soát tốt nhưng bóng không nhanh lắm, cảm giác đánh bóng hiền và độ cắm bóng ít lắm.Dễ sử dụng hợp với nhiều người thôi.

Bình luận từ Facebook