nhờ các cao thủ tư vấn mua mặt cho cốt GA

012247

Binh Nhất
nhuw tiêu đề, các bác tư vấn giúp e nên dùng mặt nào cho cốt GA , lối đánh của e là tấn công xa bàn a!

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
mình đang có 1 em xiom 4 pro, đánh với GA thì chuẩn vodka men luôn, giá mềm và chất lượng còn rất ngon, nếu có nhu cầu thì pm mình theo số điện thoại ở chữ ký.

dung.vima

Moderator
Nếu bạn đánh GA thì đầu tiên bạn nên thu hẹp cự li trc. GA nên đánh gần đến trung bàn thôi.
Combo thì làm 1 đôi ten05fx thì không phải bàn cãi gì nữa nhé. Có cả lực và xoáy

012247

Binh Nhất
e đang dùng fh ten 05 , bh plasma 470. e đánh thấy khô quá,với lại hơi thiếu lực, e trình gà có một số cảm giác như vậy

dung.vima

Moderator
e đang dùng fh ten 05 , bh plasma 470. e đánh thấy khô quá,với lại hơi thiếu lực, e trình gà có một số cảm giác như vậy

Fh ten 05 thì khô là cũng dễ hiểu, với đòn phải quăng thì nên là 05fx sẽ nhiều cảm giác và an toàn hơn.
Còn thiếu lực thì không phải đâu. Do cách bạn phát lực mà thôi. Cacbon thuần + ten mình thấy cực kì ít người chê thiếu lực đấy : )

fanwanghao

Đại Uý
Fh ten 05 thì khô là cũng dễ hiểu, với đòn phải quăng thì nên là 05fx sẽ nhiều cảm giác và an toàn hơn.
Còn thiếu lực thì không phải đâu. Do cách bạn phát lực mà thôi. Cacbon thuần + ten mình thấy cực kì ít người chê thiếu lực đấy : )

Nghe cao thủ chỉ dậy hay quá ,thêm vào tí cho nó hay hơn nào, dùng cây GA mặc dù tốc đọ off+ nhưng cây này thuộc tính mềm mại không giống sadiu nhưng so với primorac thì là giống nhưng mỗi tội khác cái cán thôi.Nếu là trình còi thì cây này cứ dán mặt tiga TX vào thì đánh miễn chê. nếu dùng donic coppa turbo fomuler nhé, ......

mayvscntkF

Binh Nhì
Bac post bài bá đạo quá. Thông tin nhiều vậy.
Em cảm ơn Bác nhiều nha. Nhưng thông tin có chuẩn không vậy?
Ai có chuyên môn comment thêm giúp em với.
Cảm ơn cả nhà.
Best regards.

yeuvo_216

Thượng Sỹ
nhuw tiêu đề, các bác tư vấn giúp e nên dùng mặt nào cho cốt GA , lối đánh của e là tấn công xa bàn a!

tùy từng rơ đánh b ạ!!!!mình thì mình đang chơi GA với Fh:razka7,Bh:razka 7 soft.razka 7 thường hơi cứng thật nhưng quan trọng là cảm giác thôi b ạ.mình thì mình thấy razka 7 bám xoáy và có cả tốc độ nữa.đánh xa bàn k bị thiếu lực.

Bình luận từ Facebook