Nhờ các cao thủ chơi Timo Boll ALC giúp đỡ

Trainee

Đại Tá
Lâu nay đánh Ten thấy nó mẫu mực quá nên chán rồi. lúc chiều bóc cho đi hai mặt 64 fx - đến bây giờ vẫn thấy quyết đinh đúng. Từ nay quyết tâm k chơi ten nữa!!!!!!
Em đánh ALC (TMB, Iolite, KLHS) với lung tung mặt, nhưng đánh với Target Pro hoặc rẻ hơn chút là Target Force 45 là thấy đã nhất. TMB ALC + 2 mặt 05 giờ em đang có, nhưng đánh không sướng, ngọt bằng Iolite + Pro 47. Nhưng TMB ALC + Ten 05 đánh bóng được cái hiểm, căng đét!

phuongnguyen

Đại Tá
Em đánh ALC (TMB, Iolite, KLHS) với lung tung mặt, nhưng đánh với Target Pro hoặc rẻ hơn chút là Target Force 45 là thấy đã nhất. TMB ALC + 2 mặt 05 giờ em đang có, nhưng đánh không sướng, ngọt bằng Iolite + Pro 47. Nhưng TMB ALC + Ten 05 đánh bóng được cái hiểm, căng đét!
@Bbtayninh vào đây... Tmb alc và 2 mặt 05 nè...

phuongnguyen

Đại Tá
Bác máu target nhở..

yinhet11+

Đại Uý
Hôm nay thử tmb alc hôm thứ hai. Thấy FH là acuda s2 thấy chặn đẩy và giật tốt - hơi nảy tý nên tạm hài lòng.
Còn BH dùng xiom omega V pro không hợp - nảy quá.

phuongnguyen

Đại Tá
Có em.hehe.tmb +2mặt ten05 sp.khỏi lăng tăng.đòn đánh ko hề nhẹ nhé.
Tiếc quá. Khi đến bban thì skhoe k cho phép nữa rồi. 1 năm nay ae kìm sát mà chỉ nhặt bóng thôi..lối đanh của em đep, nhưng mất sức nhở.. Giật fh bh quả 4,5 .. K thở nổi

Hoangvn1111

Trung Sỹ
Em thì bh ten05 từ nào giờ.fh thì thử rất nhiều mặt của nhiều hảng.cuối cùng chọn ten05 cho fh với bóng40+ cho bản thân mình là ok.
Tuan truoc minh co wa cho ong anh o Clb Be Van Dan. Ko co vot mang di, muon cay Avalox Monoset cua co chu clb, FH: Ten 05. Quoang het tay 4,5 trai ma cao thu chan toan bung va ruc, bong thi lao nhanh nhu tia chop gan nhu ko kip thay. Giat minh! Kinh ngac :).

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Tuan truoc minh co wa cho ong anh o Clb Be Van Dan. Ko co vot mang di, muon cay Avalox Monoset cua co chu clb, FH: Ten 05. Quoang het tay 4,5 trai ma cao thu chan toan bung va ruc, bong thi lao nhanh nhu tia chop gan nhu ko kip thay. Giat minh! Kinh ngac :).
Ui, cây này nhanh khéo số 1 trong loạt Avalox, siêu nhanh luôn. Vậy bác gắn với 05 mà quăng hết tay thì vào bàn bên kia đỡ được mới là kỳ! :)

yinhet11+

Đại Uý
Ui, cây này nhanh khéo số 1 trong loạt Avalox, siêu nhanh luôn. Vậy bác gắn với 05 mà quăng hết tay thì vào bàn bên kia đỡ được mới là kỳ! :)
Cây này nghe nói nhanh nhất thế giới, nhưng chưa đc thử. Cây nhanh thứ nhì thế giới là xiom zxi đã chơi rồi, công nhận tốc độ kinh hoàng và mạnh.
Có hôm mình lùi cách xa bàn 3 m tung cú giật hết tay bóng bay như tên lửa trúng bào ngón tay trỏ của đối phương gãy vụn ngón tay luôn, kinh quá!

Trainee

Đại Tá
Cây này nghe nói nhanh nhất thế giới, nhưng chưa đc thử. Cây nhanh thứ nhì thế giới là xiom zxi đã chơi rồi, công nhận tốc độ kinh hoàng và mạnh.
Có hôm mình lùi cách xa bàn 3 m tung cú giật hết tay bóng bay như tên lửa trúng bào ngón tay trỏ của đối phương gãy vụn ngón tay luôn, kinh quá!
Em cũng kinh quá, hôm đó may bạn bác đỡ vào ngón tay chứ vào vợt là hỏng vợt luôn. Tay chân gãy thì nó còn từ từ liền lại được, chứ vợt vỡ thì mất giá lắm! :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em cũng kinh quá, hôm đó may bạn bác đỡ vào ngón tay chứ vào vợt là hỏng vợt luôn. Tay chân gãy thì nó còn từ từ liền lại được, chứ vợt vỡ thì mất giá lắm! :)
Ừ, hôm nọ em cũng gặp một ông ở viện, gãy vụn ngón tay, bảo vì sao, ông ấy bảo đi chơi bóng bàn, đối phương giật bằng cái vợt gì cũng ghê lắm, mạnh cực kỳ, quả bóng bay sang

....

đập vào bàn, đỡ không được, nẩy vào tường bật lại, trúng cốc nước, nước bắn tóe ra, có giọt chẳng may văng vào ngón tay, thế là vỡ vụn luôn

Không biết có phải trường hợp của bác không ?

Hôm đấy em gặp ông ấy ở ... Bệnh viện RĂNG HÀM MẶT, hình như là đi trồng lại RĂNG :p

Bình luận từ Facebook