Nhờ các bro định giá con vợt cùi..

dukati848

Binh Nhất
các bác xem con này còn đc bao nhiêu tiền. em định mua con này nhưng k biết bn, các bác tư vấn e dùm. con này cũ và bị tước mặt khá nhiều, viền rỉa cá khá nặng. tks các bác

Attachments

1 MB · Đọc: 0
    884.9 KB · Đọc: 0
    992.7 KB · Đọc: 0
    896.2 KB · Đọc: 0
    966.4 KB · Đọc: 0
    971 KB · Đọc: 0
Last edited:

archer

Đại Tá
các bác xem con này còn đc bao nhiêu tiền. em định mua con này nhưng k biết bn, các bác tư vấn e dùm. con này cũ và bị tước mặt khá nhiều, viền rỉa cá khá nặng. tks các bác
300k thì mua tập cũng tạm đc bác ạ, tình trạng này, nhất là mặt bị tước và ẩm loang lổ thế kia coi như đã hỏng hết chức năng và chỉ đáng vất đi thôi, là em thì thà mua cái cốt 729 mới. Như mua bật lửa ko có gas, mua sách nhoè hết chữ ấy, mua làm gì phí tiền!

Last edited:

huydas

Đại Tá
Cây này đời 2009(đương nhiên là tem bạc) nhưng là gần như đời đầu của tem bạc...mình không thấy bạn chụp bên mặt Bh nhưng theo mặt FH mình được nhìn thấy thì không thấy bị ẩm do ngấm nước là mấy nên có thể phần BH cũng vậy..tuy nhiên hình thức có bị kém do tước gỗ và đã dùng bút dạ viết lên vậy nên mình xin được định giá cây này 1tr1. Nếu như lấy để cho người tập chơi hoặc không quan trọng về hình thức thì cây này giá đó là ok bạn ạ..thân!

Bình luận từ Facebook