Nhờ các Bác xem video chỉ giáo ạ !

E mặc áo bóng đá tuyển nhật , đi dày trắng nhé , còn điểm nào chưa được , đã tốt điểm nào mong các bác chỉ giáo . xl các bác , trong điện thoại e rất nét , đưa lên youtube k hiểu sao nó mờ thế này, mong các bác chịu khó xem để chỉ cho e nhé !

Last edited:

duytuan

Thượng Sỹ
E mặc áo bóng đá tuyển nhật , đi dày trắng nhé , còn điểm nào chưa được , đã tốt điểm nào mong các bác chỉ giáo . xl các bác , trong điện thoại e rất nét , đưa lên youtube k hiểu sao nó mờ thế này, mong các bác chịu khó xem để chỉ cho e nhé !
Tham gia quá sâu dễ bị gạch... nhưng thấy hai em này đang tập chứ k phải đấu nên đánh k hết m. Nhất là bạn LamHatay, nhấc bóng bổng thế thì kqtrong ko thể hiện đc nhiều... đc cái kqtrọng giật bóng xa bàn khá tốt. Cú trái tay xử lý tự tin... chúc các bạn mau tiến bộ...

thanh_chi_nc

Trung Uý
E thấy thế này , bác đưa video lên nhòe quá không ai biết áo nhật là áo nào để góp ý :D
P/S : Được ông BLV có phong cách chém gió thành bão , rất thích hợp chém gió vs ae trên diễn đàn !
Một ông đi giày trắng, một ông di giày vàng, chủ yếu khoe cái áo tuyển Nhật. Em té đây.:p:p:p

Trainee

Đại Tá
Mình nghĩ kỹ thuật cơ bản từng quả đánh, quả giao của bạn là ổn. Sẽ còn tiến bộ dài dài trên cơ sở này. Còn hiện giờ, hơi vội.
Bạn sẽ đánh hay hơn nữa nếu đánh từ tốn từng quả từng quả một.
Bạn vội từ cái cách đi nhặt bóng, từ cách giao bóng, đến từng quả đánh.
Tất cả rất vội vã, trong khi phải bình tĩnh, cắt khúc trận đấu theo từng quả giao, từng điểm số.
Cách cầm vợt của bạn nhìn quen quen, hình như giống Linh729, bạn đánh FH rất hay, nhưng cầm vợt vậy có bị làm phân tâm sang quả trái nhiều quá không, làm quả phải vòng vòng cái tay như bị tật, đánh toàn với, như thế sợ đánh trận không hiệu quả! Quan điểm của mình vẫn cứ là trái 2, 3 phải 7, 8. Trái chọn quả mà đánh, dùng làm khởi công là chính thôi.
(Nhận xét dài thì dễ bị ăn chửi :D)

Bình luận từ Facebook