Nhờ các bac tư vấn về mặt gai Stiga Radical thanks

soidoitp

Trung Sỹ
Theo mình được biết thì đây là 1 loại gai dài. Về gai dài thì hầu hết tính năng giống nhau chứ không rắc rối như gai ngắn và gai trung . Đây cũng là lựa chọn của tay vợt fabian akertrom ( thụy điển ) . Nếu chọn gai dài thì không cần phải quá chú trọng vào mặt vợt. Quan trọng là kĩ thuật. Mình trước giờ vẫn xài gai dài 755 của TQ thôi

huyducphamvn

Đại Uý
ủa, em đang xài cái này bên FH, bên BH của em là miếng 755 không lót. Miếng này là gai ngắn mà anh. Tuy là gai mà nó giật được, có thể tạo xoáy và giao banh khá tốt. Anh quocmanhsg bữa nào rảnh đi giao lưu với em đi. Em thích gặp gai lắm :)

PackEunHee

Ceo of Stiga
Theo mình được biết thì đây là 1 loại gai dài. Về gai dài thì hầu hết tính năng giống nhau chứ không rắc rối như gai ngắn và gai trung . Đây cũng là lựa chọn của tay vợt fabian akertrom ( thụy điển ) . Nếu chọn gai dài thì không cần phải quá chú trọng vào mặt vợt. Quan trọng là kĩ thuật. Mình trước giờ vẫn xài gai dài 755 của TQ thôi

Gai này là gai ngắn thuộc dạg gai công bác ah

fbi

Administrator
Bác Huy cho hỏi: Vậy mặt Radical là gai ngang hay gai dọc.

Đây là gai dọc bạn mình cũng đã thử qua. Chơi cũng được lắm đó bạn!! Mình có 1 mặt tròn còn mới 99%, nếu có nhu cầu thì liên lạc mình!!!

Bình luận từ Facebook