Nhờ các bác tư vấn cho mút đánh Innerforce T5000

Anh Còi

Thượng Sỹ
sự tình là em mới sắm được em Innerforce T5000, thấy quảng cáo của một số trang chuyên dụng cụ bóng bàn giới thiệu là cốt này kiểm soát bóng tốt hơn cốt sardius, nhưng xem một số bài viết liên quan đến
Innerforce T5000 thì các bạn trong diễn đàn tư vấn là cốt này khá cứng, cần mút có độ cứng vừa phải. Xin các bác tư vấn cho em xem nên dùng mút nào bên FH, BH. Thanks

nousle

Thượng Sỹ
sự tình là em mới sắm được em Innerforce T5000, thấy quảng cáo của một số trang chuyên dụng cụ bóng bàn giới thiệu là cốt này kiểm soát bóng tốt hơn cốt sardius, nhưng xem một số bài viết liên quan đến
Innerforce T5000 thì các bạn trong diễn đàn tư vấn là cốt này khá cứng, cần mút có độ cứng vừa phải. Xin các bác tư vấn cho em xem nên dùng mút nào bên FH, BH. Thanks

2 mặt Ten05 nhé bác :) hihi

nousle

Thượng Sỹ
thanks bác. em quên báo cáo chi tiết là BH em hơi bị yếu, còn FH thì tàm tạm. vì em chỉ là hạng gà con mới nở, mong bác chỉ giáo tận tình. Em bên BH chủ yếu để gò và thủ.thanks

Em cũng gà tuổi teen à :)) cũng ham hố đổi từa lưa thì cảm nhận cá nhân em thôi là cốt cứng sử dụng ten05 có cảm giác bóng đầm hơn, khi tăng xoáy dễ và điều khiển được bóng đúng vị trí hơn, đó là em mới xài có BH thôi, còn FH vẫn xài loại speed cao thì thấy thao tác sai chút dễ xạ điêu lắm hehe :)

nnlinh

Binh Nhì
bên FH e dung yasaka R9 , ben BH e dung Andro Hexer => good

nousle

Thượng Sỹ

à mà bác trong SG hay ngoài HN vậy ạ, bác lấy con này bao nhiêu đấy :D

nousle

Thượng Sỹ
Vì bác kia nói là yếu trái mà. Gai công sẽ rút ngắn được BH rất nhiều trong đỡ giao bóng, mà đòn vẫn độc, hiểm, mạnh, đa dạng, lại không quá khó tập!

Còn em yếu phải thì sao trị đây bác? :(

Bình luận từ Facebook