Nhờ các bác tư ấn giúp em, cây Mazunov và cây andro kinetic cf off

buidoan2111

Trung Uý
Em đang lựa chọn một trong 2 cây này, e mới tập chơi, mới hoàn thiện các kỷ năng cơ bản. Và chơi với mặt nào phù hợp nhe các bác.

MinhTB

Binh Nhì
Em đang lựa chọn một trong 2 cây này, e mới tập chơi, mới hoàn thiện các kỷ năng cơ bản. Và chơi với mặt nào phù hợp nhe các bác.

con andro thì em chưa chơi nhưng mazunov tem đồng đánh rất hay bác ạ. hợp vs n mới chơi mà chơi lâu cũng vẫn ok. huyền thoại 1 thòi là đây

Andro đi bác đời mới ngon hơn phù hợp với lối đánh hiện đại bây giờ hơn, tốc độ khá cao mà kiểm soát tốt ( giá thành phải chăng - tầm trung Andro là số 1 )
Chúc bác lựa chọn đúng và thành công

phungducthang

Đại Tá
----------------
Mazunov chơi tốt nhưng hơi nặng và đã quá nhiều người chơi, đụng hàng cá nhân tôi không thích.
Andro tôi có chơi Kinetic và Kinetic CF Light với tôi cảm giác vợt nảy hơi khô khan, cảm giác bóng không tốt lắm...
Với giá thành tương đương tôi thích Septear của Nittaku hơn, 7 lớp gỗ, đẹp, nhẹ nhành, cảm giác rất tốt... phù hợp cho người mới và trình độ trung bình...

Nvh

Thượng Sỹ

Mazunov đi bác:) 2 mặt xiom vega euro nữa là ổn dễ đánh dễ tập :-bd

nvdu574

Thượng Tá
bạn chịu khó lên diễn đàn: chọn mua lại 1 a sardius cốt hợp với mọi người (mới tạp cũng dc, cao thủ càng hay) mà giá thành cũng k0 cao,
măt thì tuỳ vào khả năng của bạn, nhanh thì dùng andro, điều khiển nhanh thì xiom, mun chóng thành cao thủ thì tàu (đến 729n giờ cũng là đỉnh cao đó)
tất cả đều chịu khó vô diễn đàn bạn nhá..... nhìu cái hay lém...

tenor89

Thượng Sỹ
cho em hỏi ngu cái. mazunov đánh mặt tàu đc ko các bác
a thấy chú cũng được đấy,định chơi mặt tàu hả.thế tập thêm thể lực đi e.mazunop mà phang mặt tàu vào nữa chắc gãy tay...........mà chưa thấy ai kết hợp kả,hay chú làm chuột bạch đi:p

MaiXuanViet

Moderator

Cây kinetic thì mình chưa chơi chả biết nó thế nào, nhưng nếu lựa chọn của bạn là Mazunop thì mình nghĩ cưới 1 em Dawei Genote C sẽ ok hơn vì em này tương tự Mazunop nhưng giá chỉ bằng 1/2. Mazunop giờ là 1tr3, còn em Genote C chỉ có 550k thôi, giá hợp lý cho người mới tập chơi, trọng lượng lại nhẹ hơn nên dễ cho việc tập các kỹ thuật cơ bản hơn. :)

Đây là thông tin của 2 em để bạn so sánh Bia
http://dungcubongban.vn/vot-bong-ban/cot-vot-butterfly/mazunov
http://bongbanviet.com/index.aspx?site=1&page=16-thong-tin-san-pham&cid=4-Cốt-vợt&pid=111-Genote C

MinhTB

Binh Nhì
a thấy chú cũng được đấy,định chơi mặt tàu hả.thế tập thêm thể lực đi e.mazunop mà phang mặt tàu vào nữa chắc gãy tay...........mà chưa thấy ai kết hợp kả,hay chú làm chuột bạch đi:p
định lấy em skyline 3 của anh về kết hợp đấy ạ. hôm qua e mua đc em mazunov tem đồng ko số. thử nghịch dại tí..

buidoan2111

Trung Uý
bạn chịu khó lên diễn đàn: chọn mua lại 1 a sardius cốt hợp với mọi người (mới tạp cũng dc, cao thủ càng hay) mà giá thành cũng k0 cao,
măt thì tuỳ vào khả năng của bạn, nhanh thì dùng andro, điều khiển nhanh thì xiom, mun chóng thành cao thủ thì tàu (đến 729n giờ cũng là đỉnh cao đó)
tất cả đều chịu khó vô diễn đàn bạn nhá..... nhìu cái hay lém...
tks ban, chỗ mình chơi toàn manzunov với sar không ak, mình đang thử cây mazunov mặt trái yasaka mark, phải donic baracuda, thấy giật phải ngon tốc độ, bám xoáy cao, nhưng khó điều khiển chút.

buidoan2111

Trung Uý
mới chơi e tập cây mazunov với hai mặt tàu 729-2 đấy bác, nhưng gặp cao thủ giật thì chặn đẩy hay bị bung với rút lưới....:)) chắc tại thủ gà quá nên z....

Bình luận từ Facebook