nhờ các bác định giá dùm e combo amultart + x2 ten05fx 99%

gachip

Đại Uý
Mình cũng thế bạn. Bây gio 2 đứa, nói chung vẫn thích nhưng sắp xếp công việc. Truocs cả tuần hôm nào cũng 8-9h mới ve. Bây giờ 6h đi 7 h là về rồi. Chấp nhận dần dần sẽ dành thời gian nhiều hơn.
Chỗ e thì ko có ai đánh, muốn đánh toàn phải sang huyện khác trên 30km bác ạ :(

ngochuongnt

Trung Uý
Gia đình là trên hết bác ạ. Bác có thể chơi môn khác hoặc tìm việc khác làm chứ đừng chuyển sang chơi game. Sau này con trẻ nó học theo. Bác đi trên 30km để chơi bóng thì chơi game chắc bác còn mê hơn nhiều.

gachip

Đại Uý
Gia đình là trên hết bác ạ. Bác có thể chơi môn khác hoặc tìm việc khác làm chứ đừng chuyển sang chơi game. Sau này con trẻ nó học theo. Bác đi trên 30km để chơi bóng thì chơi game chắc bác còn mê hơn nhiều.
Vâng ạ! E cũng tính thế, cũng đang tính bán cả key máy tính luôn nhưng ng ta trả rẻ quá lại thôi :D

ngtrantoan

Đại Tá
Căn bản cháu chán quá chú ạ, ko phải tại vì thua, đấy chú xem, cả huyện mấy nghìn dân, quanh đi quẩn lại mỗi mình đánh BB, nghiện lắm nhưng cứ phải nhịn để đi làm, dăm ba bữa nửa tháng mới xách vợt đi gluu hoặc đi tập cơ bản, mà lại xa :( gia đình cháu cũng ko ủng hộ lắm, ai đời chơi thể thao chứ có phải chơi đá đâu mà lại gây áp lực, hôm qua cháu đang đánh gọi điện cho cháu nóng cả máy để gọi cháu về, cháu vội về quá quên cả máy nên chán mới nghĩ quẩn :(
Thôi thì bỏ hết tất cả, làm lại từ đầu đi em :D

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Dạ 22km ạ :D
Mới bằng 2/3 quảng đường của tớ . Khác nhau ở điểm - BẠN SƯỚNG QUEN , KHỔ KHÔNG QUEN . Bạn chơi hàng hiệu mới > còn tớ mới xin được hàng hiệu củ họ vứt đi về chơi
Còn tớ , xe máy Way anfa - vợt 729 . Tuần 3 buổi đi gần 40 km để HỌC MÓT ĐÁNH BB .
Tớ chỉ giống bạn ở điểm .> Cả Huyện chỉ có 2 bố con tớ đánh BB .

Thanh Long GB

Đại Uý
dạ huyện ba chẽ ạ, chỗ e toàn bóng đá với cầu lông thôi, chả mống nào đánh bb, muốn đánh toàn phải sang tiên yên, vân đồn với hạ long :(
Ở Thị Trấn Ba Chẽ có một chỗ chơi bóng bàn đó e , cách chợ khoảng 01km e tới đó hỏi là thấy ngay

gachip

Đại Uý
Mới bằng 2/3 quảng đường của tớ . Khác nhau ở điểm - BẠN SƯỚNG QUEN , KHỔ KHÔNG QUEN . Bạn chơi hàng hiệu mới > còn tớ mới xin được hàng hiệu củ họ vứt đi về chơi
Còn tớ , xe máy Way anfa - vợt 729 . Tuần 3 buổi đi gần 40 km để HỌC MÓT ĐÁNH BB .
Tớ chỉ giống bạn ở điểm .> Cả Huyện chỉ có 2 bố con tớ đánh BB .
híc, có người chơi cùng đã tốt bác ạ, cả huyện e chả ai đánh :D

gachip

Đại Uý
Ở Thị Trấn Ba Chẽ có một chỗ chơi bóng bàn đó e , cách chợ khoảng 01km e tới đó hỏi là thấy ngay
híc, thị trấn bé mà a, e ở ngay thị trấn chỗ nào mà e ko biết? chỗ a nói chắc là nhà thi đấu hoặc ủy ban, cũng chẳng ai chơi ạ, toàn cầu lông với bóng đá thôi!

namvietinbank

Đại Uý
nếu em đam mê bóng bàn hãy chuyển nhà ra hạ long lập nghiệp và theo đuổi đam mê . đời em còn đời con em nữa. Hà nội thì đông và ô nhiễm quá. Hạ long hợp lý đấy em. em đang ngộ đạo bóng bàn. hay thay đổi cốt mút, đổ tại địa lý.... hành động thôi. em kêu trên này khó ai giúp được em. anh cũng chỉ đưa ra lời khuyên chứ giúp chắc chỉ em tự thân thôi. chúc chú may mắn

gachip

Đại Uý
nếu em đam mê bóng bàn hãy chuyển nhà ra hạ long lập nghiệp và theo đuổi đam mê . đời em còn đời con em nữa. Hà nội thì đông và ô nhiễm quá. Hạ long hợp lý đấy em. em đang ngộ đạo bóng bàn. hay thay đổi cốt mút, đổ tại địa lý.... hành động thôi. em kêu trên này khó ai giúp được em. anh cũng chỉ đưa ra lời khuyên chứ giúp chắc chỉ em tự thân thôi. chúc chú may mắn
e cũng muốn ra hạ long nhưng chả có bằng cấp gì ngoài cái bằng lái xe :D a xem có ông nào tuyển lái xe giới thiệu e với :D với lại e chủ yếu muốn bỏ ko phải do địa lí mà do gia đình a ạ, nhiều lí do lắm hôm nào gặp e kể cho nghe :D

Bình luận từ Facebook