Nhờ các anh chị chỉ giúp sân bóng tại Đà Nẵng

Tôi đang tìm sân bóng bàn thuộc quận Sơn trà, gần đường Phạm văn Đồng, càng gần cuối đường Phạm Văn Đồng (phía gần biển) càng tốt, vậy bạn nào biết chỉ giúp nhé. Rất cám ơn

thaythuydn

Đại Tá
Tôi đang tìm sân bóng bàn thuộc quận Sơn trà, gần đường Phạm văn Đồng, càng gần cuối đường Phạm Văn Đồng (phía gần biển) càng tốt, vậy bạn nào biết chỉ giúp nhé. Rất cám ơn
Gần chổ đó thì chỉ có CLB bóng bàn của Ngân hàng Agribank,gần khu chế xuất AN ĐỒN.Bạn hỏi An đồn ,khu công nghiệp sản xuất giày xuất khẩu Đài loan là ra ngay.

khuongcongdien

Binh Nhì
ANH em nao o Hung Ha - Thai Binh chi gium xem co cho nao danh bong ban co SO Ma chi cho Toi biet Voi! Minh ve Que Danh voi may ong gia tuoi doi nhieu, tuoi choi cung nhieu nhung chi trong day gieng len danh chan qua! Minh o! Ngu Dong - Diep Nong - Hung Ha. He nay minh co the lanh giao nhung ai o Hung Ha tu 01/06 - 10/07. Toi muon lien he Som de khong phai di khi ve que khong phai di xa! He vua roi toi phai sang tan Thuy Binh - Thai Thuy danh. Xin chan thanh cam on! muon tien bo phai hoc hoi! khong ngan ngai du minh dang o vi tri nao! chi can biet sau vai tran dau ban se nhin Toi bang con mat khac!du vay Khong thay do may lam len!

Bình luận từ Facebook