Nhờ cả nhà tư vân thêm về măt vợt đánh với balwell fleet

dungdienanh

Trung Uý
E đang đánh với fh 64fx bh64 bác nào đang đánh với combo khác cho e xin đc chỉ giao thêm với?!

Last edited:

kodematem

Trung Sỹ
bác đánh giồng chữ ký của em này ,quá phê luôn nếu bác chơi mặt tàu .bác thử đi. chúc bác tìm được kiếm báu như mình

dungdienanh

Trung Uý
bác đánh giồng chữ ký của em này ,quá phê luôn nếu bác chơi mặt tàu .bác thử đi. chúc bác tìm được kiếm báu như mình

Bác đang đánh st hay fl ah,e đang đánh fl k biêt cán nao xoay sở dẽ hơn e zơ 2 càng.Măt tàu e k đủ sức bác ah e hay đánh xa ban.Thanks Bác

Last edited:

bongbannhaque

Trung Sỹ
Anh đánh thủ với 2 mặt 729 xem hợp lắm đấy, tốc độ cao, xoáy điên cuồng và nặng vô đối, nếu đang dánh mà thấy bí quá lia cho đối phương 1 cái là sau đó giật nhẹ nó cũng không đỡ được, khỏe re :D

kodematem

Trung Sỹ
Bác đang đánh st hay fl ah,e đang đánh fl k biêt cán nao xoay sở dẽ hơn e zơ 2 càng.Măt tàu e k đủ sức bác ah e hay đánh xa ban.Thanks Bác

mình đánh FL cũng 2 càng .nếu bạn thích st đánh 2 càng dễ hơn đấy em mình nó cũng đánh st 2 càng

mình đánh FL cũng 2 càng .nếu bạn thích st đánh 2 càng dễ hơn đấy em mình nó cũng đánh st 2 càng
Cái này cũng tuỳ thôi bác ơi quan trọng là do thói wen hết à, nhưng e thì thấy đánh các st xoay vợt dễ dàng hơn ( do e hay xoay vợt )
Còn cảm giác cầm đánh giữa 2 em cán fl với cán st trên cùng 01 cây vợt e thấy như sau : fl đánh êm hơn bám hơn nhưng st tuykhô hơn xíu nhưng bù lại tốc độ cao hơn

Mình đánh với duro rồi bạn rất ổn không vấn đề gì cả, nói chung e này không có kén mút lắm bác à. Từ đức nhật, hàn, tàu e đều thấy ổn

meoluoitmb

Đại Tá
bây giờ thế này, anh gửi vợt xuống dưới này cho em.........anh sẽ có combo như ý anh luôn anh yêu của em à.

Bình luận từ Facebook