nhờ anh dũng cưu tư vấn

Hoa Vô Sắc

Trung Sỹ
Chào anh ! Hiện gio e đang sử dụng cốt rosewood 7 . E đang dùng mặt acuda s1 cho thuân tay mặc dù ddã tune nhung e thấy ko phù hợp Với lối giật xoáy cuả e lắm. Nhờ anh dũng tư vấn giúp e. E đang phaan vân măt tg3, donic baracuda, tihar grip-s . Cửa hang minh có 3 loại mat đó chứ ạ. Anh chon Mặt giups e voi. Mai em se ghé qua cưa hàng minh. Cam on anh

Dũng Cửu

Đại Tá
Chào anh ! Hiện gio e đang sử dụng cốt rosewood 7 . E đang dùng mặt acuda s1 cho thuân tay mặc dù ddã tune nhung e thấy ko phù hợp Với lối giật xoáy cuả e lắm. Nhờ anh dũng tư vấn giúp e. E đang phaan vân măt tg3, donic baracuda, tihar grip-s . Cửa hang minh có 3 loại mat đó chứ ạ. Anh chon Mặt giups e voi. Mai em se ghé qua cưa hàng minh. Cam on anh

em dùng ACUDA S1 đánh thuận tay đã tune mà cảm thấy không phù hợp thì bên thuận tay với kỹ thuật của em phải đòi hỏi mặt vợt có tính năng cao hơn về tốc độ và độ bám xoáy để em có thể phát triển cú giật bóng thuận tay uy lực với tốc độ cao độ giằng xoáy lớn hơn ,có lẽ trên thị trường những dòng mặt trên thích hợp với em:hexer hd,sigma II pro ,omega IV pro,ten 64,evolution el-p,signus,calibra tour để phát triển đòn phải FH của em lên 1 tầm cao mới! ^_^

Last edited:

storm

Thượng Sỹ
chủ thớt cho cảm nhận khi chơi RW 7 được không ạ, so với RW 5 hay các dòng Bướm ntn ạ, thanks!

pingpong48

Binh Nhì
Nhờ anh Dũng tư vấn giúp em, em đang dùng cốt NA, đang muốn chơi thử mặt H3 mà vẫn chưa biết gì về tầu đạo! :(
vậy em nên bắt đầu từ mút loại nào ạ?

vinhhnhb

Đại Uý
Nhờ anh Dũng tư vấn giúp em, em đang dùng cốt NA, đang muốn chơi thử mặt H3 mà vẫn chưa biết gì về tầu đạo! :(

mút tầm 39 - 40 độ bạn nhé ! nếu kinh tế ổn định nên dùng H3 Nt ..!

Dũng Cửu

Đại Tá

hi cốt NA control cao và tạo xoáy tốt em có thể dùng h3 neo market dễ hơn là Tg 3 neo,hoặc em có thể dùng bản 729 -08 ES bản của vdv điểm yếu của mặt này là phải dùng tăng lực hoặc tune đánh FH mới hiệu quả
- Đánh mặt tầu bên trái em nên sử dụng các dòng mặt bọt khí để tăng cảm giác đánh như Tenergy,sigma II euro,calibra soud,evolution FX-P.
^_^

Bình luận từ Facebook