Nhật Ký CLB Huynh Đệ Nha Trang

pingpong34

Trung Sỹ
Mai mình cùng cơ quan đi du lịch nha trang- đà lạt 5 ngày. 15h30 là đến sân bay cam ranh rồi, ở Nha trang 2 ngày, Đà lạt 3 ngày, mình ở ks 86 Trần phú, không biết có CLB nào gần đấy không, mình trình còi nhưng muốn giao lưu ace trong Nha trang+Đà lạt quá.hjhj
Bác có thể liên lạc với pingpong34 Clb huynh đệ sdt: 01682036903 !

kiếm thánh

Thượng Sỹ
ok bác, Mình ở Hải Dương rất mong được giao lưu ae bb trong Nha trang, 15h30 đến sân bay, em về khách sạn cất đồ xong sẽ alo bác nhé, CLB mình 5h đã chơi chưa ạ?

Huonghuynhde

Trung Sỹ

CLB bóng bàn Huynh Đệ mới trang bị 1 máy bắng bóng A6 989.

Huonghuynhde

Trung Sỹ
Thay mặt cho CLB Huynh Đệ cảm ơn chú Huy dành Chúc thời gian giao lưu với anh em. Chúc Huy có chuyến đi du lịch vui. Khi nào vào nha trang Huy nhớ alo trước anh em CLB sẽ đón tiếp.
View attachment 17501 View attachment 17500
Giao lưu với cây vợt trẻ Huy Hải Dương giặp Tuấn Huỳnh Đệ và Tuấn Nghệ
Tỷ số khỏi bàn, hai Tuấn không chiều nổi kiếm pháp của chú huy

Khanhpham5972

Binh Nhì
Tất nhiên là được em ah, chào mừng em tới chơi cùng CLB. Ở CLB có nhiều các Cô, chị, em chơi lắm, nên em yên tâm. Thêm vào đó mọi người trong CLB rất nhiệt tình, do đó có thể giúp em hoàn thiện kỹ thuật tốt hơn đấy.
Vậy cho e xin địa chỉ đc ko ạ

kiếm thánh

Thượng Sỹ
E Xin cảm ơn các bác,cô,chú, ace clb đã tiếp đón e nhiệt tình,chu đáo.do thời gian có hạn nên em không thể giao lưu với tất cả mọi người trong clb đc,trong lúc tỷ thí có điều gì sai sót xin đc thứ lỗi ah:(.kiếm pháp của e cũng bình thường thôi:),chẳng qua các bác nhường em đôi chút nếu ko e cũng chẳng còn đường về hd đâu ah:D

pingpong34

Trung Sỹ
Từ 300k - 500k/ phòng là giá bình dân ở NT ( ngoại trừ ngày lễ ) bác vào đây tha hồ mà chọn.
Nếu Bác ở gần Trường đại học Nha trang thì giá siêu rẻ: 150k/phòng, cơm 20k/suất , bar, sàn đầy đủ, cách biển 50m, có dịch vụ thuê xe máy 100k/ngày xăng tự đổ chạy vi vu khắp NT luôn ! đặc biệt là gần CLB bóng bàn HUYNH ĐỆ !

thoatk

Thượng Tá
thanks bạn nhiều nhé, đường Yersin (số 59) có gần biển và CLB bóng bàn Huynh Đệ ko vậy bạn? và có chỗ nào ăn uống được ko?

pingpong34

Trung Sỹ
Gần biển bác nhe ! Từ đường Yersin bác chạy dọc bờ biển về phía cầu Trần Phú tới khách sạn Mường Thanh, Clb Huynh đệ nằm gần đó !

Q.Huy

Trung Sỹ
Chào các cô, chú, ace CLB Huynh Đệ.
Có thể cho em tham gia tập luyện và trau dồi kinh nghiệm, kỹ năng cùng các cô, chú, ace được không ạ? Rất vui nếu CLB cho phép

windq_hp

Thượng Sỹ
Chào các cô, chú, ace CLB Huynh Đệ.
Có thể cho em tham gia tập luyện và trau dồi kinh nghiệm, kỹ năng cùng các cô, chú, ace được không ạ? Rất vui nếu CLB cho phép
Chào mừng bạn đến với CLB Huynh Đệ, theo windq_hp thì bạn nên xuống CLB và gặp anh Tuấn (HLV) hoặc anh Minh (CN) để xin gia nhập làm hội viên CLB luôn. Như vậy bạn sẽ có đk tốt để tập luyện hơn.

Huonghuynhde

Trung Sỹ
Alo alo... Các thành viên CLB Huỳnh Đệ chuẩn bị đón tiếp đoàn BB Hà Nội nhé. Ngày 27/08/2014. Vào thứ 4 tuần tới sẽ giao lưu với CLB BB TRUNG TỰ Hà Nội.

windq_hp

Thượng Sỹ

Bình luận từ Facebook