Nguyễn Hoàng Long- Ti Long đến giao lưu và chỉnh kỹ thuật tại CLB Nguyễn Huệ- TP Đông Hà

Phan VAn Luong

Binh Nhì
Nguyễn Hoàng Long- CLB Tí Long TP HCM người có nhiều đóng góp cho bóng bàn Việt Nam và được thế giới ghi vào kỷ lục Guinness đã nhận lời mời từ Võ Minh Châu chủ nhiệm CLB Nguyễn Huệ sẽ đến TP Đông Hà- Quảng Trị vào ngày 1/6 và 2/6/2024 nhằm giao lưu, giúp đỡ CLB chỉnh động tác cho các cháu và anh em trong CLB.

Attachments

• Ti Long.jpg
    Ti Long.jpg
    280 KB · Đọc: 72
Last edited:

tla

Super Moderators
Nguyễn Hoàng Long- CLB Tí Long TP HCM người có nhiều đóng góp cho bóng bàn Việt Nam và được thế giới ghi vào kỷ lục Guinness đã nhận lời mời từ Võ Minh Châu chủ nhiệm CLB Nguyễn Huệ sẽ đến TP Đông Hà- Quảng Trị vào ngày 1/6 và 2/6/2024 nhằm giao lưu, giúp đỡ CLB chỉnh động tác cho các cháu và anh em trong CLB.
Đóng góp cho bb thế giới thì ok còn đóng góp cho bb vn thì em chưa rõ lắm

nck_kool

Binh Nhất
Đóng góp cho bb thế giới thì ok còn đóng góp cho bb vn thì em chưa rõ lắm
Tuấn Nam Định có nói: là VĐV Việt Nam, em cũng cảm thấy tự hào khi có 1 kênh bóng bàn Việt Nam được bạn bè thế giới biết đến nhiều như vậy :)
Ngoài ra Ti Long cũng đào tạo rất nhiều người Việt mình, khả năng nghiên cứu sâu về sư phạm rất giỏi

tla

Super Moderators
Tuấn Nam Định có nói: là VĐV Việt Nam, em cũng cảm thấy tự hào khi có 1 kênh bóng bàn Việt Nam được bạn bè thế giới biết đến nhiều như vậy :)
Ngoài ra Ti Long cũng đào tạo rất nhiều người Việt mình, khả năng nghiên cứu sâu về sư phạm rất giỏi
gọi là đóng góp cho phong trào bb bình dân, còn đào tạo được các lứa vđv trẻ tham gia các giải của hệ thống quốc gia thì chưa có

Phan VAn Luong

Binh Nhì
Sáng nay buổi giúp đỡ đầu tiên đã diễn ra long trọng và ấm áp. Sự truyền thụ của Hoàng Long rất thực tế, ngắn gọn và sâu sắc. Mong rằng mọi thành viên tham dự đợt này sẽ tiếp thu và nâng cao trình độ của mình, giúp các thành viên khác trong CLB Nguyễn Huệ ngày càng phát triển.

Attachments

910.5 KB · Đọc: 50

Tuyen Chien

Trung Sỹ
Ông Ti Long này hay thấy nhiều clip hướng dẫn nhỉ ? Nhưng thấy làm màu quá. Không biết ông ấy được xếp trình gì trên diễn đàn thế các bác ?

mcfly

Thượng Tá
Ông Ti Long này hay thấy nhiều clip hướng dẫn nhỉ ? Nhưng thấy làm màu quá. Không biết ông ấy được xếp trình gì trên diễn đàn thế các bác ?
Tilong nếu là kiện tướng quốc gia thì chắc cả diễn đàn này ít có ai thắng được

làm màu hay k thì e ko biết, chỉ có cái nghe bác ấy hướng dẫn bằng tiếng Anh nghe… sởn da gà ;)

Phan VAn Luong

Binh Nhì
Sau 2 ngày thầy Nguyễn Hoàng Long đã hoàn thành giáo án cấp tốc cho hội viên CLB Nguyễn Huệ TP Đông Hà, với phương pháp truyền đạt mới từng thành viên tham dự đã tiếp thu được bài giảng của thầy và tích cực luyện tập. Cảm ơn thầy đã truyền lửa cho hội viên chúng tôi!

Phan VAn Luong

Binh Nhì
Tilong nếu là kiện tướng quốc gia thì chắc cả diễn đàn này ít có ai thắng được

làm màu hay k thì e ko biết, chỉ có cái nghe bác ấy hướng dẫn bằng tiếng Anh nghe… sởn da gà ;)
Hãy đến với CLB Tý Long gặp gỡ thầy một lần cho biết bạn ạ

Thái Khang

Trung Uý
Mình không quan tâm Ti Long đối với những người khác như thế nào, tuy nhiên cá nhân mình xem khá nhiều clip hướng dẫn Youtube của Ti Long, thấy trực quan, dễ hiểu và mình tôn trọng người đó, đơn giản là họ trình cao hơn mình, và mình có thể học hỏi rất nhiều từ họ trong tương lai.

Bình luận từ Facebook