Người thích bóng bàn bỏ bóng bàn đi bán vé số.

NTBB

Super Moderators
Oh, hôm nay cháu mới biết vụ này, lúc mới đọc cứ tưởng chú đi bán vé số từ thiện gì đó cho cơ quan ?! Gì chứ, "vé số" ủng hộ giải diễn đàn thì cháu xin mua của chú 4 vé, chú nhắn tin số tài khoản Agribank vào điện thoại của cháu, chiều nay cháu chuyển tiền xong chú giữ lại vé dùm cháu ạ, cám ơn chú.

Trước hết xin cảm ơn tinh thần của nguoihungyen !

Nhưng TK Agribank của chú đang làm thủ tục đổi thẻ (vì hết hạn). Cháu có thể gửi qua TK Vietinbank hoặc cứ để đó khoảng chục ngày nữa xong thẻ agribank cháu chuyển cũng được.

Sêri vé của nguoihungyen là từ 001823 - 001826 (đã cập nhật ở bài đầu topic này)

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Up lên đầu ngày mới xem có hên tí nào ko, chứ hôm qua đi công tác, không bán được vé nào. Phen này có tội nhớn với ace sắp đánh nhau ( à quên, sắp thi đấu với nhau ở Đà Nẵng ) roài !

NTBB

Super Moderators
Đã nhận được tiền 4 vé do nguoigungyen chuyển.
Vé còn tồn kha khá, ace tiếp tục thể hiện tinh thần ủng hộ Giải Đà Nẵng Open nào !!!!!!!!!!!!

NTBB

Super Moderators
Tuy chưa nhận được xiền của Hạnh piing poong (thông qua com163, Trin_Hoa_An) nhưng đại lý NTBB đã cập nhật danh sách sêri vé cho Hạnh gồm :
- Mua 19 phiếu (950k).
- 01 vé được đại lý tặng vì nghĩa cử đẹp đấu giá vũ khí và ủng hộ hết cho Giải Đà Nẵng và Quỹ từ thiên Lê Văn Tiết.
- 01 vé do đại lý tặng người trúng đấu giá và người này (com1603) tặng lại cho piing poong.
(tổng cộng là 21 vé). Sêri vé của hạnh piing poong là từ 001827 đến 001847. Đã cập nhật ở trang 1 topic này.

Chân thành cảm ơn Hạnh piing poong và com1603 !

NTBB

Super Moderators
Tối hôm qua có 1 khách hàng nữ mặc cả mua vé của NTBB khi biết đại lý có khuyến mãi (mua 5 vé tặng 1 ôm, 8 vé tặng 2 ôm). Khách hàng này đòi mua 10 vé phải được khuyến mãi 3 ôm, nhưng NTBB không đồng ý, vì thấy như thế thì không có lãi, thiệt quá (!).

NTBB

Super Moderators
Công khai hình ảnh phiếu may mắn của các khách hàng đặt mua của đại lý NTBB từ xa (đến thời điểm này đã nhận đủ xiền).

4 phiếu của người đẹp Hải (Cari3h):

20 phiếu (đợt 1) của bác Đoàn Châu (Tuy) [ 20 phiếu đợt 2 để ở nhà nên tối về chụp và post sau]:

21 phiếu của Hạnh piing poong:

Last edited:

NTBB

Super Moderators
20 vé đợt 2 của bác Đoàn Châu (Tuy)

4 vé của Nguyễn Trung Kiên (nguoihungyen) - nhờ đại lý giữ giùm (nhưng ko biết có được tiêu giùm không, nếu có giải? hihi !)

5 vé của Trịnh Hoài Anh (Trin_hoa_an) - nhờ đại lý giữ giùm (nếu trúng ...gió thì chú nhận luôn giùm cháu ! hihi !)

NTBB

Super Moderators
Tối hôm qua, NTBB gặp Thầy Mai Văn Minh ở xới bác Giót. Thầy vui vẻ hỏi thăm vụ ... bán vé số, và còn hứa :" Mình đã nói chuyện với 1 người bạn, sẽ giới thiệu để anh ấy mua giùm cậu chục phiếu để ủng hộ diễn đàn, anh ấy đã nhận lời". Hi hi ! Thế là có thể giải quyết 50 phiếu còn lại trong tuần này, hy vọng "hoàn thành nhiệm vụ".

giacuong

Trung Sỹ
Tối hôm qua, NTBB gặp Thầy Mai Văn Minh ở xới bác Giót. Thầy vui vẻ hỏi thăm vụ ... bán vé số, và còn hứa :" Mình đã nói chuyện với 1 người bạn, sẽ giới thiệu để anh ấy mua giùm cậu chục phiếu để ủng hộ diễn đàn, anh ấy đã nhận lời". Hi hi ! Thế là có thể giải quyết 50 phiếu còn lại trong tuần này, hy vọng "hoàn thành nhiệm vụ".
Sao A Út ko dí A Minh mua luôn , còn giới thiệu mua giùm là chuyện khác nữa ,( đố A Út dí được..)

NTBB

Super Moderators
Sao A Út ko dí A Minh mua luôn , còn giới thiệu mua giùm là chuyện khác nữa ,( đố A Út dí được..)

Hehe ! Mỗi đại lý có một cách "kinh doanh" riêng. Đại lý NTBB không áp dụng chiêu... "dí" như bác giacuong tư vấn, mà dùng "ngón" khuyến mãi để câu khách. Để ý là trong 2 đứa bé đi bán vé số dạo, một đứa thì cứ bám tay bám chân khách qua đường và mời chào "dí sát mặt"; còn đứa kia thì "e thẹn" đứng xa hơn một chút, hoặc có mạnh dạn lắm thì tới lấy xấp vé quạt quạt cho khách ..."mát ruột". Và thường thì đứa thứ hai bán nhanh hơn mới ... lạ !!!

Đang học tập thằng cu thứ hai mà ko biết có hết số vé được tổng đại lý giao cho không đây.

NTBB

Super Moderators
Hôm nay là 21/12/2012, ngày "tận thế... hụt". Mai là hết hạn bán vé ủng hộ Giải ĐN Open mà đại lý NTBB còn tồn 50 vé. Như vậy mới hoàn thành có 2/3 công việc được giao. May mà vẫn chưa ... tận thế, chứ ko thì ân hận vô cùng. Thôi còn 1 ngày nữa, bà con gần xa ai chưa mua thì nhanh tay nhé. Nghe đại diện BQT thông báo kinh phí tổ chức giải còn thiếu kha khá, trong khi vé thì lại chưa bán hết, ace chúng ta cùng chung tay với BQT diễn đàn, BTC Giải ĐN nào !!!!!!!!

Ko biết còn đại lý nào ... ế như đại lý NTBB ko nhỉ ?

metri

Binh Nhì
Tổng đại lý đang còn ôm xô 100 vé tồn đọng của Hoàng tàu nè hu,hu

Các bác thử liên lạc với Tuấn thìa xem bạn ấy có giúp đỡ được piếu nào không. Tuấn trước đây thi đấu cho đội B Vitas ở Hà nội, nay đã vào Sài gòn định cư. Cấu ấy cũng có nhiều tình cảm với diễn đàn. Số phone là 0902 398 398, các bác cứ bảo em giới thiệu.

NTBB

Super Moderators
Các bác thử liên lạc với Tuấn thìa xem bạn ấy có giúp đỡ được piếu nào không. Tuấn trước đây thi đấu cho đội B Vitas ở Hà nội, nay đã vào Sài gòn định cư. Cấu ấy cũng có nhiều tình cảm với diễn đàn. Số phone là 0902 398 398, các bác cứ bảo em giới thiệu.

Cảm ơn metri đã quan tâm đến tình hình kinh doanh của các đại lý khu vực phía Nam và có đề xuất hỗ trợ.

Mới cách đây mấy phút, bạn Tú (nick cũ là Tu sadius, và TMB) gọi điện cho NTBB và hẹn lấy 10 vé. Như vậy là chỉ còn 40 vé nữa thôi.

Sêri 10 vé của Tú sadius là từ 001848 đến 001857.

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Cảm ơn metri đã quan tâm đến tình hình kinh doanh của các đại lý khu vực phía Nam và có đề xuất hỗ trợ.

Mới cách đây mấy phút, bạn Tú (nick cũ là Tu sadius, và TMB) gọi điện cho NTBB và hẹn lấy 10 vé. Như vậy là chỉ còn 40 vé nữa thôi.

Sêri 10 vé của Tú sadius là từ 001848 đến 001847.

Seri này mới chỉ bán được có 2 vé thôi bác NTBB à!

baotien

Thượng Sỹ

Bác NTBB chê Tám râu buổi tối không có khách hàng tiềm năng ấy mà, thèm Biathèm Bia

NTBB

Super Moderators
Bác NTBB chê Tám râu buổi tối không có khách hàng tiềm năng ấy mà, thèm Biathèm Bia

Đâu dám chê ! Có điều buổi tối mình kẹt nhiều việc nên ko thể ghé Tám Râu. Thâm chí mấy CN vừa rồi mình còn bỏ cữ chơi bóng sáng CN ở đó nữa. Baotien ủng hộ giúp hốt hụi chót đi !

Bình luận từ Facebook