Người thích bóng bàn bỏ bóng bàn đi bán vé số.

baotien

Thượng Sỹ
Đâu dám chê ! Có điều buổi tối mình kẹt nhiều việc nên ko thể ghé Tám Râu. Thâm chí mấy CN vừa rồi mình còn bỏ cữ chơi bóng sáng CN ở đó nữa. Baotien ủng hộ giúp hốt hụi chót đi !

Hehe, dzu này không được cấp phép anh ơi,

NTBB

Super Moderators
Chiều nay phải gửi cuống phiếu và phiếu chưa bán hết cho Votgo mang ra Đà Nẵng, mà đại lý NTBB vẫn còn tồn 40 vé. May quá, sáng nay tán mãi, cuối cùng "sếp" nói :"Thôi để em lấy ủng hộ diễn đàn của anh 10 vé, anh viết tên anh cũng được". Thế là rút bút viết thật nhanh. Khi thu xiền thì lại nghe rằng: " Em chỉ lấy vé thôi, còn tiền thì anh phải chi chứ" (!!!!!?????) - huhu, nghe mà muốn xỉu luôn.

Vậy là đại lý NTBB vừa bán, vừa đại hạ giá, vừa khuyến mãi "vé ôm", vừa bán trả góp, vừa bán chịu, vừa bị... lừa, đã giải quyết được 120 vé. Còn lại 30 vé. Xin quyết toán tại đây. Sẽ chuyển khoản 6000k về vitas ngay bây giờ, còn cuống phiếu và vé dư sẽ gửi bạn Triều votgo cầm ra ĐN.

Hy vọng trong 10 vé bị "kẻ lừa đảo" chiếm đoạt, có ít nhất 1 giải nhì, hihi !! Sêri phiếu của "kẻ lừa đảo dễ ... thương" là từ 001858 đến 001867.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
NTBB đã chuyển 6000k (120 vé) vào tài khoản Vietinbank của Nguyễn Thị Thu Hằng (Vitas) rồi nhá.
Vì máy tính mới cài lại win nên chưa kịp cài phần mềm xử lý ảnh, do đó chưa up hình hoá đơn chuyển tiền lên được. Nhờ cháu Hằng vào xác nhận giùm nhá.

Thuhang74

Trung Sỹ
Chú út ơi cháu nhận đủ 6tr rồi , cháu sẽ gửi đến BTC giải.
Cháu xin chúc mừng chú, vì cháu biết để bán được số vé ủng hộ trên, chú cũng như chú Hà, anh Sơn, anh Hưng, chị Mai... đã bỏ ra bao nhiêu thời gian công sức, uy tín bản thân chỉ với mong muốn cho phòng trào bóng bàn phát triển, giải thành công...
Cám ơn chú nhiều.

Bình luận từ Facebook