new member muốn gia nhập clb Duy Hưng

IHG

Binh Nhì
Chào các bác, mình mới kiếm được việc làm ở khu Keangnam nên cũng tiện đi về qua CLB Duy Hưng làm mấy sec bóng bàn, không biết thủ tục như nào nhỉ? mình phải làm gì và có anh em nào cũng sinh hoạt ở đó cùng giờ khoảng từ 6h-8h tối thì vui lòng để lại contact anh em giao lưu cho vui :). Cám ơn đã đọc bài

toannq

Trung Uý
Chào các bác, mình mới kiếm được việc làm ở khu Keangnam nên cũng tiện đi về qua CLB Duy Hưng làm mấy sec bóng bàn, không biết thủ tục như nào nhỉ? mình phải làm gì và có anh em nào cũng sinh hoạt ở đó cùng giờ khoảng từ 6h-8h tối thì vui lòng để lại contact anh em giao lưu cho vui :). Cám ơn đã đọc bài
Cứ nộp tiền tháng vào rồi tìm người mà chiến thôi a.Cần gì xin xỏ a ơi.

shinichi_86

Trung Uý
Bên em rất hân hạnh được đón tiếp bác! Thủ tục bên em rất đơn giản, bác cứ đến để em test thử trình độ rồi em cho bác chọn hàng :)). Hàng nào bác cũng có thể chiến hết ^^

azthang

Binh Nhì
Hưng cho anh hỏi thủ tục chi phí vào clb thế nào nhỉ, dạo này hơi rảnh rảnh, muốn qua chơi lại chút. À cho anh xin giờ hoạt động của clb luôn nhé. Thanks

shinichi_86

Trung Uý
Dạ anh cứ qua bo cho em 20k và đánh bét nhè đến lúc không đánh được nữa thì thôi. Còn nếu anh đánh thường xuyên thì mua vé tháng khá là lợi anh ạ.
CLB của em mở cả ngày từ sáng sớm tới tối mịt. Anh rảnh qua CLB của em giao lưu cho vui có nhiều trình độ anh ạ.
Hưng cho anh hỏi thủ tục chi phí vào clb thế nào nhỉ, dạo này hơi rảnh rảnh, muốn qua chơi lại chút. À cho anh xin giờ hoạt động của clb luôn nhé. Thanks

Bình luận từ Facebook