nên dán mút vợt nào cho cốt tam ca 5000 SARDIUS ?

mình mới chơi nên nên mọi người tư vấn giúp mình . mình dán mút Yasaka thấy cứng mà nặng đầu lắm thực hiện các động tác ko đc linh hoạt nhất là quả trái tay ! mình muốn mút nào đó nhẹ một chút .mọi người ai biết hay dùng qua rồi giúp mình nhé .

meoluoitmb

Đại Tá
mình mới chơi nên nên mọi người tư vấn giúp mình . mình dán mút Yasaka thấy cứng mà nặng đầu lắm thực hiện các động tác ko đc linh hoạt nhất là quả trái tay ! mình muốn mút nào đó nhẹ một chút .mọi người ai biết hay dùng qua rồi giúp mình nhé .
Phải Bác dán 05fx hoặc acuda S2, Trái Bác dán andro impul speed hoặc calibra LT sound.

trần toản ĐL

Thượng Tá
Phải Bác dán 05fx hoặc acuda S2, Trái Bác dán andro impul speed hoặc calibra LT sound.
Hiii, bác chơi qua treiber K chưa tư vấn mặt giùm e cái, nghe nói cây K hợp mặt tàu nhất trong dòng treiber Q->Z, bác tư vấn cho e 1 số mặt tàu đc ko ạ, e đang có 1 mặt baracuda liẹu có hợp BH của cây này ko,e cảm ơn.

pmhung

Trung Uý
Bạn dán thử FH: Acuda S2, BH: Nittaku GS soft. S2 cho mặt phải tấn công tốt, mặt có độ cứng vừa phải dễ điều khiển. Còn GS soft thì rất xoáy, mềm, chặn đẩy rất an toàn. Mình đã thử combo này và thấy rất OK.

cuongpn

Đại Tá
K thì nên đánh mặt nảy 1 chút và có control cao thì đỡ mất sức và đảm bảo độ ổn định như rasant turbo, grip hoặc một số mặt có speed trên 9.0. M đang đánh FH m2 và BH donic jp01 turbo. Thì thấy khá hay và rất xoáy

Phai H3 41do Trai H8 chuc bạn thành cong voi cai combo nay

mr_thanh

Thượng Sỹ
TER 05fx; 64 fx; Razka 7 soft; Boost TC, TS, TX; Flyat soft; Baracuda; Calibra soul; .... nhiều lắm bạn ah!
tùy thuộc túi tiền của bạn.

Bình luận từ Facebook