nên chọn tàu đạo hay nhật đức đạo :)

Tien Sy

Thượng Sỹ
Em đang phân vân không biết có nên chuyển sang tàu đạo không? Vì khi đánh coppa jo gold thấy không mất sức chút nào, dễ đánh còn đánh x6 thì phải dùng ma sát chứ không dùng lực dc. Em tính sẽ chuyển sang palio blitz hoặc (h3 hay battle 2 hay big dipper) không biết nên chọn loại nào ạ ??

Son_ct

Đại Uý
Em đang phân vân không biết có nên chuyển sang tàu đạo không? Vì khi đánh coppa jo gold thấy không mất sức chút nào, dễ đánh còn đánh x6 thì phải dùng ma sát chứ không dùng lực dc. Em tính sẽ chuyển sang palio blitz hoặc (h3 hay battle 2 hay big dipper) không biết nên chọn loại nào ạ ??
Theo cái gì cũng được, quan trọng là phải tập đúng và chăm tập. Theo Tàu đạo thì bác có thể học theo Đường Kiến Quân. Theo Đức - Nhật thì có PingSkill.

vcbshark

Đại Tá
Tàu mà gặp Trơ và Chuội thì khó giật vì ko lực nên bóng không bám, khó bạt vì Tàu không nảy, khó cắt vì Tàu dính gặp bóng lờ đờ không chỉnh được bóng. Thế bác định đánh kiểu gì ?

Tien Sy

Thượng Sỹ
Tàu mà gặp Trơ và Chuội thì khó giật vì ko lực nên bóng không bám, khó bạt vì Tàu không nảy, khó cắt vì Tàu dính gặp bóng lờ đờ không chỉnh được bóng. Thế bác định đánh kiểu gì ?
Mặt tàu có vẻ khó đánh nhỉ :) chắc phải chuyển sang nhật đức thôi

oldfox

Đại Tá
Theo lời bác nói thì bác Lâm gai đánh kiểu gậy ông đập lưng ông nhỉ? Sao bác Lâm vẫn nổi tiếng được? :p

vcbshark

Đại Tá
:p
Theo lời bác nói thì bác Lâm gai đánh kiểu gậy ông đập lưng ông nhỉ? Sao bác Lâm vẫn nổi tiếng được? :p
Bác phải hỏi bác Lâm gai chứ sao lại hỏi em, em mà trả lời thì em lên A***** lâu rồi.

Anh @cj46 ơi sao thằng Schumakho nó nhất F1 nhiều thế, em đi xe đạp có lái F1 được không ?

docmaorg

Đại Tá
gọi Bác nào trơ chuội ra đây tôi tẩn cho, kỹ thuật cả thôi. Đánh với gai chuội đến lúc quen rồi chỉ thua người hơn hẳn đẳng. Còn hai người gọi là ngang bóng nhau, ông đánh gai gặp người biết đánh gai thì ông đánh gai ít có cửa.

docmaorg

Đại Tá
Văn ôn võ luyện
Đánh với gai trước hết Bác phải hiểu khái niệm trả bóng của mặt gai va antin. Sau đó là áp dụng vào đánh, tôi nhớ trước có 1 bài viết về cách đánh với gai khá kỹ, nhưng giờ trôi đi đâu rồi. Chứ nhiều người cứ bảo là cảm giác này nọ, kinh nghiệm trận mạc. Cứ hỏi thanglong78 khái niệm đỡ giao bóng nhé.

vcbshark

Đại Tá
Đánh với gai trước hết Bác phải hiểu khái niệm trả bóng của mặt gai va antin. Sau đó là áp dụng vào đánh, tôi nhớ trước có 1 bài viết về cách đánh với gai khá kỹ, nhưng giờ trôi đi đâu rồi. Chứ nhiều người cứ bảo là cảm giác này nọ, kinh nghiệm trận mạc. Cứ hỏi thanglong78 khái niệm đỡ giao bóng nhé.
Đùa hay thật đấy

Bình luận từ Facebook