Nên chọn cốt có cán St hay Fl?

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Bạn nên thử, rât nhiều người nghĩ rằng sẽ không bao giờ chơi ST, nhưng khi chơi ST thì không muốn quay lại FL

Clb em toàn người chơi Fl nên chưă có cơ hội thử, cám ơn bác Thăng nhé, hình như cán ST hơi nhỏ bác nhỉ? Chỉ sợ giật bóng nó phi vợt vào mặt đối thủ luôn, hihi

Quạt mo

Đại Tá
Clb em toàn người chơi Fl nên chưă có cơ hội thử, cám ơn bác Thăng nhé, hình như cán ST hơi nhỏ bác nhỉ? Chỉ sợ giật bóng nó phi vợt vào mặt đối thủ luôn, hihi
trước chơi FL rồi chuyển sang ST, giờ lại chơi FL vì mua vợt cũ của ae diễn đàn nên không chọn được cán. theo em thì chơi ST cũng hay, đánh trái thuận tiện, phát lắc cổ tay không bị cấn. Không hề bị tuột vợt như mình nghĩ đâu. Bác nên thử một lần.

phungducthang

Đại Tá
Tùy hãng sx nhưng thường ST kích thước (22~24)*(27~28), nếu là 24*28 theo tôi là vừa tay nhất. Nhìn ST ai cũng nghĩ là không chắc tay dễ tuột vợt, nhưng thực tế khi cầm bao giờ ngón tay cái luôn áp vào phần vát chéo của đầu cán phần cán ăn vào mặt vợt nên khả năng tuột là rất khó. Ngoài ra với những ai thích xoay mặt khi đánh thì ST thuân lợi hơn nhiều.
ST có cái đẹp riêng giản dị mà hiệu quả.

tosiosHD

Đại Tá
Cái gì cũng có 2 mặt! St, FL, AN đều có điểm hay riêng của nó! Ko có loại cán nào là hoàn hảo cả. Mình thấy hợp với loại nào với lối đánh thì chơi loại đó thôi!

lamtq

Đại Tá
Tru khi ko mua dc st thi danh fai dung fl.
St thuan danh 2 cang,flick bh, chac tay hon Fl.fl o giua rat nho.va quan trong I la hang gia ko co St
Khèkhè

truongtxt

Đại Tá
.....
Khó tin quá.... Cụt ngón thì cầm st ko đuoc mà" có ng từng bảo thế mà.
luc dau chua quen thi dung la nhu vay. nhung sau khi cam can cay zjk can no khac voi cay donic cua ban . de cam hon. nhung do tay toi k du nhu ng khac nen van phai quan can cho chat hon. ban nho dai that do nhi. :D

tuyetvu79

Đại Tá
Mình từ trươc tới nay chơi cán Fl, nay đang phân vân chuyển sang chơi St. Nhờ các bác tư vấn có nên chuyển ko? Thanks all
cứ chơi...cứ thử hết cho pít mùi vị..
:D:D
cũng là con gà...nhưng luộc, nướng,hấp...thì vẫn có cái ngon khác nhau mà
( hi...em là fan của ST mừ...)

Bình luận từ Facebook