Nên bổ nhiệm thêm MOD địa phương

Status
Không mở trả lời sau này.

luongsonland

Binh Nhì
Ban quản trị có ý kiến thế này là sắp có thêm Mod rồi. Hy vọng diễn đàn ngày một phát triển theo chiều hướng tốt đẹp.

Cám ơn các AE đã đề xuất và góp ý,BQT sẽ cân nhắc và làm việc với các thành viên tích cực mà các bạn đề xuất ,những bạn có nhiệt huyết và sẵn lòng chung vai góp sức vác tù và hàng tổng sẽ được phân công nhiệm vụ phù hợp trong thời gian tới
THÂN
hiix hix trưởng bản lại vất vả rồi...............

vinhhnhb

Đại Uý
Mình thấy nhiều địa phương sau khi có MOD thì phong trào sôi nổi hẳn lên , có giải này giải kia , rồi anh em tụ về
sinh hoạt phấn khởi khí thế , điển hình như MOD Vĩnh Phúc , MOD Bắc Ninh , MOD Huế , MOD Lào Cai ...
Bởi vậy nên mình kính đề nghị ADMIN và BQT xem xét BỔ NHIỆM thêm các MOD cho các địa phương ,
điển hình như Quảng Ninh ,Hà Nam , Thanh Hóa , Hải Phòng , Nghệ An , Hà Tĩnh , Quảng Nam , vùng Tây Nam bộ ,
vùng Nam Trung bộ (Phú Yên , Ninh Thuận , Bình Thuận ), vùng Tây nguyên (Gia lai Kontum , Lâm Đồng ,Daknong , Daklak ,
Vùng Đông Nam bộ (Đồng nai ,Bình Phước , Bình Dương , Vũng tàu ) , Vùng Cao Bắc Lạng Sơn La Lai Châu
Hà Giang Tuyên Quang .... Nơi thì mỗi tỉnh , nơi thì gộp chung cả vùng cần 1 Mod , tùy tình hình

Như vậy là cần thêm khoảng 10 vị MOD nữa , biên chế phình to thêm 1 tí , nhưng quỹ lương vẫn hằng định nên
chắc là cũng không khó khăn gì .

@ BQT cũng rất nên HỌP BÀN xem có nên NHẮC NHỞ các vị SMOD và MOD quá THỤ ĐỘNG , thậm chí
BẤT ĐỘNG , TÊ LIỆT từ lúc đuoc bổ nhiệm đến nay ?
Điển hình là MOD các khu vực Hải Dương , Đà Nẵng và rất nhiều vị SMOD nữa , các vị ấy ngủ say lâu quá .???

Sáng ra mình lại ý kiến lằng nhằng , xin các bác đại xá .

làm mod chủ yếu là làm gì ạ ... cháu cũng chưa biết ... cháu xin 1 vé mod hòa bình và 1 số tỉnh lân cận ạ

NTBB

Super Moderators
làm mod chủ yếu là làm gì ạ ... cháu cũng chưa biết ... cháu xin 1 vé mod hòa bình và 1 số tỉnh lân cận ạ

Chưa biết phải làm gì mà đã xung phong "1 vé". Đồng chí này có tinh thần "hy sinh quên mình" vì BB quá ! Phải tuyên dương toàn diễn đàn mới phải !

tuankhoai

Đại Tá
Làm mod có được lương bổng lợi lộc gì không Admin ơi:p hay chỉ được mỗi màu chữ đỏ và xanh thôi vậy:cool:

Lương tháng em không cần nhiều chỉ độ chục củ là em sẽ cố gắng làm hết sứcthèm Bia

vinhhnhb

Đại Uý
Chưa biết phải làm gì mà đã xung phong "1 vé". Đồng chí này có tinh thần "hy sinh quên mình" vì BB quá ! Phải tuyên dương toàn diễn đàn mới phải !

vâng :)) =)) cháu tuổi trẻ nhiều thời gian thì cứ xông phá thôi bác ạ .. :)) cháu cũng muốn góp 1 phần nào đó để diễn đàn đi lên :)

NTBB

Super Moderators
vâng :)) =)) cháu tuổi trẻ nhiều thời gian thì cứ xông phá thôi bác ạ .. :)) cháu cũng muốn góp 1 phần nào đó để diễn đàn đi lên :)

Nếu xông "phá" thì góp 1 phần ít ít thôi nhá !!! He he !!! Đúng là tuổi trẻ !!!
Bác đùa vậy thôi, chứ cháu có tinh thần như vậy là đáng hoan nghênh lắm. Bóng bàn đối với chúng ta (những người đánh bóng phong trào) tuy chỉ là môn "chơi" để rèn luyện sức khỏe bản thân và thỏa nỗi đam mê, nhưng nếu chúng ta "chơi" có bài bản, "chơi với nhau" vui vẻ hòa đồng và luôn giúp đỡ lẫn nhau thì cái "chơi" đó mới hiệu quả và có ý nghĩa, đem lại cho chúng ta nhiều niềm vui hơn.

Hy vọng cháu và nhiều bạn trẻ khác sẽ là nòng cốt tích cực để phát triển việc sinh hoạt diễn đàn BB của khu vực tỉnh HB và phong trào BB nói chung.

NTBB

Super Moderators
Làm mod có được lương bổng lợi lộc gì không Admin ơi:p hay chỉ được mỗi màu chữ đỏ và xanh thôi vậy:cool:

Lương tháng em không cần nhiều chỉ độ chục củ là em sẽ cố gắng làm hết sứcthèm Bia

Ơ, diễn đàn trả lương cho các ét mốt, ét min bằng Khoai à ????!!!! Tháng chục củ thì sao đủ ăn ???

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook