NÀNG THƠ - NƠI THĂNG HOA CỦA NHỮNG HẢO THỦ BÓNG BÀN

ketquadi

Thượng Tá
Đồng cảm
Wed, 10/24/2012 - 10:28 — dichvudoanhnghiep
Gia đình nọ có bà mẹ ghê gớm, áp đặt lên cậu con trai từ chuyện học hành tới tình cảm riêng tư. Con giun xéo lắm cũng oằn, một hôm giữa bữa ăn, cậu buông đũa đứng dậy:

- Con không thể chịu nổi mẹ nữa, con sẽ ra đi.

drsan

Thượng Tá
Cậu này đạo thơ quá! Đạo có nhiều thể, có đứa thì đạo 1 khổ, có tên đạo cả bài...nếu đạo thì nên đạo 1 vài câu, cả khổ thì có trích dẫn @heocon ah! ví như bài thơ tình đầu tiên đặt nhan đề "tôi yêu em" trích tác giả Tagore _ Nước Nga ;)! ;)

club7337

Đại Tá
Cậu này đạo thơ quá! Đạo có nhiều thể, có đứa thì đạo 1 khổ, có tên đạo cả bài...nếu đạo thì nên đạo 1 vài câu, cả khổ thì có trích dẫn @heocon ah! ví như bài thơ tình đầu tiên đặt nhan đề "tôi yêu em" trích tác giả Tagore _ Nước Nga ;)! ;)
em lại nghũi cha nội này đang điên vì bóng mất

gaumeo

Đại Tá
Xin cho tôi 1 lần quên dĩ vãng
Xin cho tôi 1 phút đễ quên nàng
Tim ngừng đập máu không còn chảy nữa
Là suốt đời tôi mãi mãi quên em
Quên là sao, nhớ là sao
Muốn nhớ hay quên có được nào
Nhớ thì không đành, quên cũng tội
Quên thì chẳng nỡ, nhớ càng đau

o3ma

Đại Tá
Đang cày để lên cấp Tá.

drsan

Thượng Tá
Hi, thích tự phong tước để thỏa mãn chính lòng mình, hoặc đang muốn tạo hình tượng, đánh bóng mình để mọi nguời chú ý! :D, đôi khi như thế là làm hỏng chính mình và cả diễn đàn org! Diễn đàn là một xã hội thu nhỏ, cũng có nguời này-kệ nọ! ;);) đọc cũng thấy sự thú vị đúng với cái nick @Heo con, con heo =...! :D:D:D

Heo con

Đại Tá
Hi, thích tự phong tước để thỏa mãn chính lòng mình, hoặc đang muốn tạo hình tượng, đánh bóng mình để mọi nguời chú ý! :D, đôi khi như thế là làm hỏng chính mình và cả diễn đàn org! Diễn đàn là một xã hội thu nhỏ, cũng có nguời này-kệ nọ! ;);) đọc cũng thấy sự thú vị đúng với cái nick @Heo con, con heo =...! :D:D:D
Tại hạ phận tơ tằm nên không dám múa rìu qua mắt thợ
Chỉ dám phận hèn làm đạo thơ nơi đây
Ông đi qua, bà đi lại nếu thấy hay
Cho em cái líc bấm lai com mềnh

drsan

Thượng Tá
đang phấn đấu đây bác @o3ma
Cậu thích lên chức không cần phải làm vậy đâu! Chức trong diễn đàn là để đánh giá sự đóng góp và được ae thích! Muốn lên nhanh không? Mình chỉ cho bạn cách lên chức nhanh nếu cậu đủ thông minh! ;) mình cảm thấy sự nỗ lực của cậu, thấy tội tội cho cậu! :(

Heo con

Đại Tá
Cậu thích lên chức không cần phải làm vậy đâu! Chức trong diễn đàn là để đánh giá sự đóng góp và được ae thích! Muốn lên nhanh không? Mình chỉ cho bạn cách lên chức nhanh nếu cậu đủ thông minh! ;) mình cảm thấy sự nỗ lực của cậu, thấy tội tội cho cậu! :(
cái này ko phải là chức đâu @drsan chẳng qua lên danh hiệu tá nhìn cho đẹp thôi. 4rum mà xơ múi được gì đâu mà chức với tước bác ơi kakak

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cậu này đạo thơ quá! Đạo có nhiều thể, có đứa thì đạo 1 khổ, có tên đạo cả bài...nếu đạo thì nên đạo 1 vài câu, cả khổ thì có trích dẫn @heocon ah! ví như bài thơ tình đầu tiên đặt nhan đề "tôi yêu em" trích tác giả Puskin _ Nước Nga ;)! ;)
Sửa lại tí cho đúng, Targoe cũng có bài thơ nói về vợ hay lắm, để tí nữa search, chất Targoe triết học hơn, dịu dàng hơn, nhưng chất Puskin thì khỏi phải nói, nồng nhiệt như anh mugic Nga, nồng nhiệt và cháy bỏng
Kể cả bài CON ĐƯỜNG MÙA ĐÔNG lạnh lẽo và cô tịch thế vẫn đầy sự nồng nhiệt, ham hố và đam mê

Bình luận từ Facebook