NAM ĐỊNH - Giải các clb toàn tỉnh lần thứ I

nd1510x4

Binh Nhì
Sau gần 3 ngày tranh tài, Giải các CLB Nam ĐỊnh lần thứ I - 2012 tranh cúp Thiên Trường đã thành công tốt đẹp. Mấy hôm rồi bận + mệt nên giờ mới cập nhật kết quả của giải đc.

Đồng đội nam:
Nhất : clb CA tỉnh
Nhì: clb sở giao thông
Ba: clb Lương Thế Vinh & clb Tasco 6

Đôi nam lãnh đạo:
Nhất : Tuân - Tuyến (clb Bình Minh)
Nhì: Luân - Quang (clb Đường Sông)
Ba: Công - Long ( clb Lương Thế Vinh) & Phong - Thực ( clb sở Giao thông)

Đơn nam Hạng A:
Nhất : Hiệp ( CA Tỉnh)
Nhì: Hùng ( CA Tỉnh)
Ba: Hòa & Hà ( Bình Minh)

Đơn nam B dưới 45:
Nhất : Tuấn ( Bình Minh)
Nhì: Tuân (Bình Minh)
Ba: Tư (NVH TP) & Bình ( CA Tỉnh)

Đơn nam 45 - 55:
Nhất : Quang ( CA Tỉnh)
Nhì: Thương ( Lương Thế Vinh)
Ba: Hùng ( Ngân Hàng) & Quý (?)

Đơn nam trên 55:
Nhất : Thanh (Bình Minh)
Nhì: Dinh (Bình Minh)
Ba: Khang(Đường Thủy)

conghaihau

Thượng Sỹ
Tay vợt mạnh như Việt cụt, Tuấn NĐ không đánh giải này hả anh conghaihau?

Việt Cụt thì coi như bỏ bóng bàn rồi bác ạ, khi nào trường ĐH Điều Dưỡng có giải mới tập lại vài hôm thôi.
Mặc dù giải có 2 hạng A, B, nhưng Tuấn béo và Đông CA trình cao quá nên ko đc đánh. Và dự là giải năm sau thêm cả Hòa say vào danh dách trọng tài :D

// Mà bác nd1510x4 là ai thế ạ???

Chắc vẫn loanh quanh ông, Việt cụt, Thắng thảo chứ còn ai nữa mà ẩn số :))
Nhân vật Cônghaihau này là ai nhỉ sao m chẳng thấy wen gì cả, đánh giựt giải và thắng nhiều hảo thủ thế ko biết
Đã là giải tỉnh thì tất cả mọi người sinh sống đều có thể đánh được mới vui chứ, chỉ trừ đẳng cấp giải quốc gia mới ko cho chơi thui
Xa wê hương tính tới nay cũng 10 năm trời chứ ít nhỉ, chẳng có dịp nào có thể về quê hương đánh giải với các chú, các anh cho vui nhỉ >?

conghaihau

Thượng Sỹ
Nhân vật Cônghaihau này là ai nhỉ sao m chẳng thấy wen gì cả, đánh giựt giải và thắng nhiều hảo thủ thế ko biết
Đã là giải tỉnh thì tất cả mọi người sinh sống đều có thể đánh được mới vui chứ, chỉ trừ đẳng cấp giải quốc gia mới ko cho chơi thui
Xa wê hương tính tới nay cũng 10 năm trời chứ ít nhỉ, chẳng có dịp nào có thể về quê hương đánh giải với các chú, các anh cho vui nhỉ >?

Bác xa quê từ lúc em mới đẻ thì làm sao mà biết đc ạ :D
Em đùa thôi, chứ trình em hạng F diễn đàn, đã bao giờ đc cái giải nào đâu ạ.hi

skyline III

Thượng Sỹ

Chú Khánh này về đánh giải chắc vô địch chắc

Bình luận từ Facebook