Mỹ Nhân Bóng Bàn

HCV giải Tỉnh Tuyên Quang nhiều năm:

HCV giải sơn la mở rộng

giành giật nhiều giải ở khắp nơi :v

sn 1993 và.... bác nào thít e GT cho =)) nhận gạch toàn quốc ( *.* ) Gái Tuyên No.1
đặt ghạch...........cho m giá đẹp vào inbox nhé.hihi:D:D

pingpang

Trung Sỹ
Quởn quởn lập threat này để các pak có hình bạn bè, người thân nào "đẹp đẹp" trong lúc "đập" thì post lên cho pà kon được chiêm ngưỡng tài năng của các mỹ nhân việt :D

Em xin post trước hình của một đứa bạn ;;)

có thể người chụp là một tay máy không chuyên, nhưng tấm hình quả thật là đạt!

mebb0101

Trung Tá
Đây mới chính là mỹ nhân bóng khủng chơi bóng bàn. Cứ nuốt nước bọt chiêm ngưỡng, miễn bình loạn!:p

Nhin mai chi thay 1 cho dep ma ai cung mun ngam nhin.nhug tram nge k bag 1 thay.tram thay k bag 1 so.va tram so k bang...hic.e de tuy cac bac mun lam j tiep thi lam ah!e con nhoa.hok bit ze dau!

hiepga

Đại Tá
[QUOTE="NGUYENDUYQUY.PHUCYEN, post: 335371, member: 1nvE nay cam vot rat chuyen nghiep...
Bac k bit day thoi.chu e no cam..cai khac con chuyen nghiep hon day bac ah!!...[/QUOTE]
Nói chung là cầm những cái j có cán tròn tròn là chuyên nghiệp hết các bác ạ...mỗi tội mình thấp bé nhẹ cân e ấy thì cao to mũi lõ e sợ k đủ size cho e ấy cầm =)) cứ hàng Việt mà dùng là chuẩn nhất :D

mebb0101

Trung Tá
Bac k bit day thoi.chu e no cam..cai khac con chuyen nghiep hon day bac ah!!...
Nói chung là cầm những cái j có cán tròn tròn là chuyên nghiệp hết các bác ạ...mỗi tội mình thấp bé nhẹ cân e ấy thì cao to mũi lõ e sợ k đủ size cho e ấy cầm =)) cứ hàng Việt mà dùng là chuẩn nhất :D[/QUOTE]
Bac noi z coi chung oan e no.co lam e cung thix..nho nho..xinh xinh co! To.wa e no so..vai ..mat!!hi

Bình luận từ Facebook