Mút H3 đội tuyển QUỐC GIA TRUNG QUỐC

thuanlacsg

Đại Tá
(Hàng mới đã về) Mút H3 đội tuyển QUỐC GIA TRUNG QUỐC

Đợt hàng 5 miếng trước tết 2013 đã bán hết veo trong 48h.
Thuanlac mới có 3 miếng mút H3 ( màu đen ) đúng loại của đội tuyển QUỐC GIA TRUNG QUỐC sử dụng trong các giải thi đấu chính thức của THẾ GIỚI
các VĐV MALONG - XU XIN - ZHANG JIKE đang sử dụng đúng oại này để thi đấu các giải chính thức của thế giới.
Hàng lót cam - có chữ QUỐC in vuông trên spon.
Hàng đúng chất lượng. Đúng uy tín do YANG CE vđv CHỦ LỰC của đội PETROVIETNAM làm mưa làm gió tại giải CVV 2011 gửi về.
Mong các bác ủng hộ. Giá 1tr7 call 0933 80 38 80 gặp thuận lác
Mua bán uy tín chất lượng. Mong các bác ủng hộ.

Last edited:

lion

Đại Tá
Bên Nhật cũng có bán mút của tuyển TQ, chắc là hàng xịn nhưng tính ra phải
hơn 2.5Tr/miếng. Em không phải dân Tàu đạo nên chả biết thế nào mà lần :)

thuanlacsg

Đại Tá
Đúng cái miếng bao bì màu trắng này đấy bác ạ. Giá 1tr7 Chưa bao ship nhé các bác. Phí ship chắc 30k ra BẮC
E để giá call cho nó thêm phần hấp dẫn. Kakakak... E ol = đt nên ko up hình được. Bác nào có fb của e thì lấy hình ra giúp e đi nha. E mời bác cốc bia... Hjhj
E cám ơn các bác rất nhiều.

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
Đúng cái miếng bao bì màu trắng này đấy bác ạ. Giá 1tr7 Chưa bao ship nhé các bác. Phí ship chắc 30k ra BẮC
E để giá call cho nó thêm phần hấp dẫn. Kakakak... E ol = đt nên ko up hình được. Bác nào có fb của e thì lấy hình ra giúp e đi nha. E mời bác cốc bia... Hjhj
E cám ơn các bác rất nhiều.

Em nó đây nhé ;) Bia ko có ả sponge nhỉ?

traicauvong_bg

Đại Tá
A Thuận ơi, em tưởng mấy vận động viên TQ dùng mặt lót xanh chứ ạ?
nhờ bac chủ thớt chút hehehe, a ơi. chơi con stiga rosewood nct 5 này có hay hơn nhiều acoustic ko ah.về kiểm soát va độ xoáy.e ko cần tốc độ lắm.vì trước thấy bác có cả acoustic.cảm ơn bác trước.

thuanlacsg

Đại Tá
Có spon các bác nhé. Spon màu cam. Dày 2.2. Cứng 40 nha các bác.
Có bác hạnh và 1 bác nữa ở HN đã đặt gạch rồi. Sáng nay bán 1 mặt rồi.
Còn lại duy nhất 1 mặt nữa cho các bác. Cám ơn các bác đã ủng hộ.

Em ko đánh acostic nên ko biết bác nhé. E đánh ludeak fleet

thuanlacsg

Đại Tá
Dạ e đợi 1 bác ở ngoài đấy chuyển thóc vô bồ ( 2 miếng ) rồi e ra bưu điện làm luôn 1 thể. Chắc chiều e chuyển luôn.
Tc 5 miếng. Đăng tin từ đêm qua đến giờ đi 4 miếng rồi. Còn 1 miếng cuối cùng thôi các bác nhé. E nghe nói trước tết có thêm vài miếng nữa. Hy vọng là sẽ đáp ứng đủ cho các bác.
P/s: e nghe nói có bác bán miếng đội tuyển này 2tr5. Nên e có phá giá thì bác thông cảm. Vì e bán theo giá người ta đưa ra. Thân.

return

Thượng Sỹ
Đây là hàng sản xuất theo chất lượng của tuyển QG chứ không phải loại lót xanh có sponge #21 làm riêng cho từng VDV nhưng không phải lúc nào cũng có, giá tầm 3tr trở lên. Miếng này thì đã quá tốt về giá và chất lượng rồi.

thuanlacsg

Đại Tá
Cám ơn các bác. Thế nên e mới xin lỗi bác nào mà bị e phá giá vì e bán theo giá chuẩn. Hàng hiếm nhưng ko phải ko có

Bình luận từ Facebook