Mua vợt xin tư vấn

hungtv2002

Đại Tá

Nhờ các bác tư vấn giúp, cốt vợt này em thấy ít người chơi quá nên không biết đánh có hay không.
Vợt còn đang chơi nên em không bóc mặt vợt, nhưng cốt còn rât ngon mặt cốt không bị xước do được phủ toàn bộ bằng một lớp carbon, cạnh vợt chỉ va chạm nhẹ(nhìn nó bẩn bẩn là do lớp băng dán cạnh vợt không lau). Cán vợt có vết nứt cả 2 bên không bít có bị ảnh hưởng gì không.
NHờ các bác chém hộ em xem con này giá bao nhiêu thì hợp lý, đang định mua của ông anh mà không bít giá thế nào? Đánh con này có hay không các bác nhỉ?

hungtv2002

Đại Tá
thanks bác. em không thik chơi mặt tầu. Ông này ở gần nên dễ giao dịch với lại tay em nhỏ nên cầm cái cán này thấy thik nên mún nhờ các bác tư vấn.

huydas

Đại Tá
Tốt nhất là bạn cứ mượn chơi thử vài hôm xem..không thì cứ mua lại 1 cây sardius để chơi là hợp lý nhất.

hungtv2002

Đại Tá
Tốt nhất là bạn cứ mượn chơi thử vài hôm xem..không thì cứ mua lại 1 cây sardius để chơi là hợp lý nhất.
thanks bác. em cũng chơi sar rùi nhưng tay em bé cầm cán sar thấy hơi to, với lại em thik hình thức, con này mặt cốt phủ một lớp carbon nên bóng loáng như gương không bị trầy sước gì cả, bóc mặt ra là như mới luôn không dính một chút keo.

tap_choi

Trung Sỹ
Hình như cây này phủ 1 lợp bạc mỏng chứ không phải carbon bác ạ
Cái này bác phải hỏi bác Hòa ruahoguom
bác ấy có thâm niên chơi cây này
thấy bảo hay lắm, tốc độ như Sar nhưng cảm giác tốt hơn
thanks bác. em cũng chơi sar rùi nhưng tay em bé cầm cán sar thấy hơi to, với lại em thik hình thức, con này mặt cốt phủ một lớp carbon nên bóng loáng như gương không bị trầy sước gì cả, bóc mặt ra là như mới luôn không dính một chút keo.

Bình luận từ Facebook