mua thêm 1 vợi có mặt h3 nt đánh có hỏng tay không?

Long Regain

Binh Nhất
hiện tại mình đang đánh 1 vợt ZJK ALC 2 mặt ten 80fx
mình muốn mua thêm 1 cây vợt dự phòng nữa và định dùng ZJK ALC 1 mặt h3 NT (black) forehand và 1 omega 4 pro red ( backhand)
đánh 2 vợt cùng 1 lúc có sợ hỏng tay không nhỉ ???

tosiosHD

Đại Tá
mình muốn mua thêm 1 cây vợt dự phòng nữa và định dùng ZJK ALC 1 mặt h3 NT (black) forehand và 1 omega 4 pro red ( backhand)
+ Nếu đại ca đã luyện công phu lên mức PRO tuyệt đỉnh rồi, có thể thích ứng cực nhanh mút Tàu và mút Nhật thì ko hỏng tay được (trên thế giới này mới thấy có 1 người thôi). Còn lại trình độ vừa vừa thì...ko nên như vậy! Có thể dùng 2 combo mút Nhật, Đức liền 1 lúc; chứ dùng 2 combo mút Nhật và mút Tàu 1 lúc thì khó lắm, chứ không muốn nói là....

phungducthang

Đại Tá
Không nên, vì mút Nhật - Đức lối đánh khác hẳn mặt Tàu, thay đổi cả tư duy chiến thuật...
Nên lựa chọn 1 dòng mặt hoặc Tàu hoặc Đức - Nhật và cố gắng hoàn thiện kỹ thuật và lối đánh phù hợp.

cubeo

Binh Nhì

phí tiền để dành tiền mua vợt -_- :p
mày lấy đâu ra tiền hả Long regain .Chỉ riêng cái vợt ZJK alc+hai mặt ten 80 của mày thì mày ăn cắp tiền của bố mẹ lén đi mua vợt,mày định cắp tiếp à.Với cả mày mới 12tuổi mà dám nói láo với các bác .đề nghị Long regain mày ăn nói cho nó cẩn thận.

ngon thi nhao vo

Binh Nhất
mày lấy đâu ra tiền hả Long regain .Chỉ riêng cái vợt ZJK alc+hai mặt ten 80 của mày thì mày ăn cắp tiền của bố mẹ lén đi mua vợt,mày định cắp tiếp à.Với cả mày mới 12tuổi mà dám nói láo với các bác .đề nghị Long regain mày ăn nói cho nó cẩn thận.
Hpa ra thang cu nay moi 12 ma an noi nhu nguoi lon, tre trau that

Bình luận từ Facebook