MUA PHIẾU ỦNG HỘ ĐÀ NẴNG Open 2012 .

Drhongson

Đại Tá
Lúc trưa a Sơn có điện thoại cho FBI về phiếu ủng hộ giải Đà Nẳng Open! FBI đương nhiên ủng hộ hết mình rồi, nhưng làm cách nào để đông đảo ae biết đến và chung tay ủng hộ nhiều nhất mới là vấn đề.

Hiện tại hàng ngày Shop www.dungcubongban.vn có rất nhiều khách ghé qua mua hàng và nhưng vị khách này đương nhiên là đam mê bóng bàn và biết về hoạt động của diễn đàn chúng ta.

FBI sẽ nhận trách nhiệm làm cầu nối phân phối phiếu ủng hộ cho diễn đàn. Ae nào tiện đường thì ghé qua Shop của FBI để mua phiếu ủng hộ. FBI sẽ cho mấy em nhân viên cập nhật danh sách người mua up lên diễn đàn.

Bên cạnh đó www.dungcubongban.vn nhân dịp đầu tháng 12/2012 trở thành đại lý chính thức của hãng Butterfly, nên sẽ kết hợp mua và tặng phiếu cho các khách hàng mua dòng sản phẩm Butterfly với trị giá trên 1.000.000 VNĐ;

Chúc diễn đàn ngày một lớn mạnh!

Trân trọng!!!
Mình vừa ghé 126 Nguyễn Văn Đậu giao cho Nghĩa FBI 50 phiếu .
Điều đặc biệt là cách nay 2 tháng Nghĩa FBI có nói với mình ý tưởng bán phiếu
ủng hộ giải đấu , ủng hộ diễn đàn , nay anh Nguyen Nghi cũng có ý tưởng tương tự ,
đúng là những người thông minh gặp nhau.
Qủa thật là xem qua cách kinh doanh của FBI ,
thấy anh áp dụng các phương thức kinh doanh , giao dịch ...
rất mới mẻ tiên phong ,tân tiến , khoa học hiệu quả cao .
Mến chúc Shop 126 Nguyễn Văn Đậu ngày càng phát đạt.

Drhongson

Đại Tá
Vừa giao <<hàng>> cho Nghĩa FBI xong thì Hoà Đại lượng (nick Hoa phan minh )
phone kêu mình tới , tiệm vàng của anh Hoà thật đông khách , vậy mà anh vẫn vồn vã nồng nhiệt
tiếp 1 tay <<bán số dạo >> mới ra nghề như mình , cảm động quá , Anh Hoà mua ủng hộ 10 phiếu , lại còn
tặng mình 1 cuốn lịch thật hoành tráng ( ngày đầu nhập môn mà đã có lộc rùi , hihi) .
Cám ơn anh Hoà nhiều thật nhiều .

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Tin Vui nữa ,
Chị Hằng bóng bàn , chủ shop Bích Hằng (GÓC PASTER/Lê Lợi - Quận 1) vừa phone cho mình ,
chị Hằng nhiệt tình đặt mua 10 phiếu ủng hộ .
Chị Hằng nói sẽ gắn bó với các hoạt động phong trào của bóng bàn , của diễn đàn .
Rất cám ơn shop BÍCH HẰNG .
Mến chúc Shop Bích Hằng ngày càng đông khách và luôn là điểm đến tin cậy của giới bóng bàn Sài gòn.

Drhongson

Đại Tá
Phát Lucky Sport vừa phone rủ mình uống cafe , nghe Phát nói 1 câu mà mát cả ruột .
<< Anh Sơn cứ chào bán phiếu khắp nơi đi , Lucky Sport sẽ mua sau cùng , em đảm bảo sẽ
làm anh Sơn vui lòng >>. Thật là cảm động quá đi .
Lâu nay LUCKY SPORT luôn gắn bó với các giải Phong trào (Anh là nhà tài trợ liên tục tất cả các giải Gà ,
giải Lãnh đạo , giải Ngọc Sơn , HCM Premieship , giải Biên hoà , Vĩnh long ... ).
Có được lời hứa của Phát Lucky Sport , <<Sơn vé số>> nhẹ cả người ,yên tâm mai đi xem giải PTO, hihi.

Drhongson

Đại Tá
Anh Định (chủ xới Văn Thánh) vừa phone cho mình đặt mua phiếu ủng hộ DANANG OPEN .
Mình biết anh Định đã ủng hộ giải 5 triệu đồng và ủng hộ đội Anh em Sài gòn 2 triệu đồng ,
nên mình xem xét rất kỹ và chỉ << duyệt >>bán cho anh Định 5 phiếu lấy thảo ,
nhằm đảm bảo chính sách <<khoan sức dân>> của cha ông ta thưở trước .
Công nhận anh Định luôn cháy hết mình vì phong trào , liên tục miễn giảm tiền bàn ủng hộ hàng chục giải đấu liền .
Rất cám ơn anh , chúc VĂN THÁNH ngày càng đông anh em tới chơi.

Drhongson

Đại Tá
Anh Định (chủ xới Văn Thánh) vừa phone cho mình đặt mua phiếu ủng hộ DANANG OPEN .
Mình biết anh Định đã ủng hộ giải 5 triệu đồng và ủng hộ đội Anh em Sài gòn 2 triệu đồng ,
nên mình chỉ duyệt bán cho anh Định 5 phiếu lấy thảo , nhằm đảm bảo chính sách <<khoan sức dân>>
của cha ông ta thưở trước .
Công nhận anh Định luôn cháy hết mình vì phong trào , liên tục miễn giảm tiền bàn ủng hộ hàng chục giải đấu liền .
Rất cám ơn anh , chúc VĂN THÁNH ngày càng đông anh em tới chơi.

Bác Sơn bán hàng thế này thì Usain Bolt chạy theo cũng không kịp. Bác khi nào hết vé thì bán hộ em 40 vé đang tồn kho nhé.

Drhongson

Đại Tá
Mình vừa đến SHOP BÍCH HẰNG , thật xúc động khi 2 bà chủ Shop đang bận bán hàng túi bụi,
vậy mà vẫn niềm nở bảo mình << anh Sơn muốn Shop tụi em mua bao nhiêu phiếu thì tụi em
cũng sẵn sàng OK hết , hỗ trợ được cho phong trào tí nào là vui thêm tí nấy >> ,
mình cân nhắc lượng phiếu cung cầu cho ngày mai nữa rồi <<duyệt>> bán cho
SHOP BÍCH HẰNG 10 PHIẾU .
Tình cờ gặp Trịnh Hoài Anh đang đến mua cốt vợt ở Shop Hằng ,
rứa là nhận thêm 1 lời hứa mua phiếu ủng hộ của Hoài Anh.

Đi bán phiếu , bán được nhiều hay ít không quan trọng lắm , mà cái sướng nhất là
cảm nhận được tấm lòng của mọi người với bóng bàn , với diễn đàn , ai ai cũng mua với
tinh thần tự nguyện hăng hái xung phong , ai ai cũng muốn kết chặt mối dây thân tình
đồng đạo pingpong hữu hảo .
Chả thế mà nhiều người vừa mua phiếu , vừa bao mình cafe, nước ngọt , có nơi còn tặng lịch ...
ai dám bảo bán vé số là khổ nào ?? ?? hơ hơ

Drhongson

Đại Tá
Ra khỏi Shop Bích Hằng , mình nhắm Câu lạc bộ Hoàng Hoa Thám thẳng tiến .
Chờ Tiến lực sỹ dạy xong , ra ngoài 2 anh em bàn bạc 1 xíu ,
Tiến biết đợt này cao trào ủng hộ DANANG OPEN nên sẵn lòng chơi đẹp ngay .
Nhưng mình nghĩ đây là xới mới hoạt động , mới bữa trước đã tặng bàn bóng bàn từ thiện,
lại nhiều đợt ủng hộ quyên góp rồi ... nên mình quyết định << duyệt >>bán cho Club Hoàng Hoa Thám 5 phiếu .
Tình cờ có bạn Lý Thanh Sơn (nick RED ARC , thành viên của đội HIỆP THUẬN PHÁT) đang chơi ở HHThám,
nhiệt tình hỏi thăm và mua ủng hộ ngay 2 phiếu nữa .
Rất cám ơn Tiến lực sỹ và bạn Lý Thanh Sơn .
Nhìn lượng khách đông ken đang chờ tới lượt chơi mà mừng lây với club Hoàng Hoa Thám .
1 xới mới , có nhiều bàn (12 bàn ) mà kín khách thế này thì xán lạn tiền đồ vô lượng .

Drhongson

Đại Tá
Thứ bảy này em cũng gặp anh Spy lấy 10 phiếu anh nhé.

Cảm ơn bạn Mai Oldmultat, dù sao cũng là cỗ quen biết cùng đội GPMB. Chiều thứ bẩy lấy vé nhé đừng lấy nhầm chỗ Dũng chuối, Hải chọc, Dũng Scubi nhé.
Dựa hơi bác Sơn hôm nay cũng kiếm được khơ khớ :
- 5 vé chubeyeubongban
- 10 vé Kim Tuấn
- 10 vé Oldamutat

Còn 15 vé nữa có đại gia nào mua không bán rẻ 15 vé tính tiền 16 vé thôi.

Hôm nào vào Sài Gềnh trả phí hoa hồng cho bác Sơn.

Drhongson

Đại Tá
Chýt rùi , mình sơ ý quá , mém chút nữa bỏ quên mất mấy ông bạn vàng thâm giao cố tri
Hiến Saigon fc quận 7 , Cường anti , InTiến Thuận, Bình Ni, Khoa mai cồ , Hùng cóc , Bảo pr , Hải Saridao ...
Do khan hàng nên mỗi vị này chỉ có thể mua tối đa từ 2 đến 5 phiếu ,
ai <<hoàn cảnh quá mạnh >>năn nỉ lắm thì mình cũng chỉ linh động giải quyết
tối đa 10 phiếu tới 20 phiếu mà thôi nhé .
Mong anh em Thông cảm cho mình vì số lượng rất có hạn nhe anh em ,
Vì mình còn phải chừa ra 1 cơ số phiếu cho anh Tài sport và anh Phát lucky
đã đặt chỗ trước nữa, hì .

Drhongson

Đại Tá
Mình ủng hộ anh Drhongson 20 phiếu
Mình ăn chay cả tháng nay nên linh thật ,
vừa nhắc 1 cái là THẦN TÀI xuất hiện ngay .
Mình biết kỳ này anh Tài Sport bận túi bụi , lớp tài trợ Vungtau open, CÂY VỢT VÀNG , PTO ,
lớp lo lập đội woánh mấy giải liền Cúp Ngoc Sơn , Danang open , PTO , Vungtau open ,
rùi còn thành lập câu lạc bộ STIGA , ...
(Nếu là mình thì chắc chắn mình đã chết chìm trong cái núi công việc ấy rồi)
Nên vẫn biết là anh Tài chuyên tài trợ lớn cho các giải đấu
NHƯNG trong lúc bận ngập đầu này mà anh Tài sport vẫn nhiệt tình vào Topic này ủng hộ
giải DANANG OPEN , thật làm mình quá xúc động .
Cám ơn quá anh Tài ơi .

Drhongson

Đại Tá
Tranh thủ nửa đêm dậy sắp xếp đống phiếu , cho vô mẹt gọn gàng , dọn hàng bán sớm tí cho nó mát .
Nào ,mời bà con vào MUA PHIẾU .... đê... ê ...ê... ê .
Dù đang khan hàng nhưng bổn tiệm vẫn bán giá cũ nhằm bình ổn thị trường .
mại zô mại zô , sáng sớm mở hàng lấy hên rước LỘC sớm nào ....

NTBB

Super Moderators
Bác Sơn đắt hàng quá. Kiểu này mình ế độ là cái chắc (bận công tác, đến hôm nay còn chưa đến được XNĐM để nhận vé, huhu !). Có lẽ phải "sang" vé cho bác Sơn bán giùm thôi !

Drhongson

Đại Tá
Em cố bán sáng nay cho xong , bắt đầu chiều nay bận việc rùi .
Nghe anh Hà trưởng bản với Hoàng tàu báo tin tình hình bên đó đang hút hàng lắm
vì toàn mối sộp đại gia , ông bầu bự , mua 1 lần cả xấp dày cộp.
Bác qua ĐẦU MÁY lấy nhanh kẻo hết thì lại tiếc cơ hội . bác cứ vào đòi <<tiêu chuẩn của tôi đâu?>>
đừng bảo em nhắc kẻo mấy chủ hàng kia lại trách em nhé.

Bình luận từ Facebook