MUA PHIẾU ỦNG HỘ ĐÀ NẴNG Open 2012 .

choctietlon

Super Moderators
Thông báo !

Chương trình khuyến mại của nhà cháu đã có người nhiệt tình hưởng ứng.
Anh Giangsach đã ghé qua Trảm Phong Quán và mua 60 (sáu mươi) phiếu ủng hộ giải Đà Nẵng open.
Quà khuyến mại là 30 chai Bia Hà Nội nhưng anh lại không uống vì đang kiêng nên nhà cháu đang phải cố để giải quyết hết số này, nếu không say thì chắc cũng còn lâu mới tỉnh. ka ka ka ka ..:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Xin một tràng pháo tay cảm ơn anh Giang sách. !
Bia Bia Bia Bia Bia Bia

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Thông báo !

Chương trình khuyến mại của nhà cháu đã có người nhiệt tình hưởng ứng.
Anh Giangsach đã ghé qua Trảm Phong Quán và mua 60 (sáu mươi) phiếu ủng hộ giải Đà Nẵng open.
Quà khuyến mại là 30 chai Bia Hà Nội nhưng anh lại không uống vì đang kiêng nên nhà cháu đang phải cố để giải quyết hết số này, nếu không say thì chắc cũng còn lâu mới tỉnh. ka ka ka ka ..:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Xin một tràng pháo tay cảm ơn anh Giang sách. !
Bia Bia Bia Bia Bia Bia

Chiêu này độc đáo vào cầu lớn quá Hải ơi.Chúc mừng.BiaBiaBia

NTBB

Super Moderators
Chiêu này độc đáo vào cầu lớn quá Hải ơi.Chúc mừng.BiaBiaBia

Bác Hà ơi ! Anh em mình không kinh doanh bia nên lấy gì khuyến mãi bây giờ ???

Mấy hôm nay thấy các mem quần phíp có vẻ không mặn mà lắm cái vụ "vé số" này nhỉ. Hay là anh em mình khuyến mãi cho chị em "sồn sồn" ai mua 5 vé thì được ...ôm đại lý 1 cái, 8 vé thì được ôm 2 cái (!?) có khi đắt khách đấy bác ạ !

choctietlon

Super Moderators
Bác Hà ơi ! Anh em mình không kinh doanh bia nên lấy gì khuyến mãi bây giờ ???

Mấy hôm nay thấy các mem quần phíp có vẻ không mặn mà lắm cái vụ "vé số" này nhỉ. Hay là anh em mình khuyến mãi cho chị em "sồn sồn" ai mua 5 vé thì được ...ôm đại lý 1 cái, 8 vé thì được ôm 2 cái (!?) có khi đắt khách đấy bác ạ !

5 phiếu thì được ôm đại lý 1 cái, 8 phiếu thì ôm 2 cái,....., nếu 100 phiêu thì có khi được ôm cả đêm ấy chứ Chú Út nhỉ??? ka ka ka ka ...

oldamultat

Trung Sỹ
hôm qua nhắn tin cho bác Sơn,chắc anh không nhận được,
em Dũng xin mua ủng hộ anh 4phiếu nhé, anh gủi cũng được mà không gủi cũng chẳng sao,ủng hộ anh vì lòng nhiệt huyết với Diễnđàn Bóng bàn,
Cho em TK vietcombank nhé,
Thân

Thông báo với Drson là bạn Dng6688 đã liên lạc với em, chờ tiền vào TK là xuất số seri liền. Cảm ơn Drson vụ này nhiều nhiều.

Drhongson

Đại Tá
Bạn Quang Minh Biên hòa vừa chạy từ Đồng nai lên tận VĂN THÁNH
để mua phiếu ủng hộ Đà nẵng open . thật cảm động vì lòng nhiệt thành của bạn .
Rất cám ơn Quang Minh Biên hòa .

Drhongson

Đại Tá
BÁO TIN
Thông cảm với tình trạng Hoàng Tàu bận chăm sóc Vợ Đẻ con Thơ ,
Anh em mình siêng vào mua phiếu giúp cho chủ xới Hoàng Tàu nhé .
0939025177 gặp Hoàng Tàu nhé bà con.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Hôm nay CLB 18 CH tổ chức giao lưu và liên hoan chào mừng ngày thành lập QDNDVN,Mình mắm môi môi mắm lợi cụng tăm phần tăm với mấy anh em và bán được 1 số phiếu như sau:
1.anh Tiến CLB 18 CH:2 vé
2.anh Thống CLB18 CH ;4 vé
3.anh Trung clb 18 CH;10 vé
4.anh Long CLB 18 CH;6 vé
5.anh Định học trò thày Tuấn Đà nẵng: 6 vé
Chân thành cám ơn sự ủng hộ nhiệt tình của các anh

ruoubakich

Trung Tá
Cả đội gác 2 quả thì thichla phang coi như nộp đủ chuyến luôn đó bác ruơu ba kích ợ!

Tranh thủ Spy làm ăn độc lập đê ko dựa dẫm ae đâu nhé!Khi nào thực sự cần hẵng hỗ trợ chứ ko bừa bãi tụ tập đông người.

Còn một trận với laplaitrattu , hẹn cháu dịp khác chú cháu mình thanh lý nhé ! Trông Dao Rỉ hiền lành thế mà bb khó chịu quá , hôm nào phải đem sách bút lên học quả " chuyền hai " mới được . Hôm đó bận quá không họp báo với mọi người được .

choctietlon

Super Moderators
Cập nhật chương trình "Vé Số" đây...

CLB Nhà Quàn cử đại diện là anh Long ghé qua Trảm Phong Quán mua ủng hộ thêm 20 phiếu.

Nhà Quàn là một trong những CLB nhiều tuổi nhất Hà Nội, đã nhiệt tình tham gia các giải Diễn đàn từ những năm đầu của bongban.org.
Xin chúc tất cả các Cô, Dì, Chú, Bác, Anh, Chị, Em CLB Nhà Quàn luôn mạnh khỏe và mãi cháy bỏng đam mê vơi môn thể thao tuyệt vời này !
Bia Bia Bia Bia

choctietlon

Super Moderators
Thông Báo !

Tình hình là nhà cháu đang còn có hơn 200 vé số và đang muốn gấp rút hoàn thành nhiệm vụ của Đảng, Nhà Nước và Nhân Dân nên quyết định dùng chương trình khuyến mại đặc biết.

Mua 2 phiếu được uống 1 chai bia HN miễn phí

Lưu ý:
-Chương trình chỉ áp dụng tại Trảm Phong Quán
-Có thể uống Bia đã ướp lạnh hoặc Bia thường các bác nhé ! không sợ viêm họng đâu, ka ka ka ka

Bia Bia Bia Bia Bia Bia Bia

Phạm Quang Huy - chủ sới Hạ Đình ghé qua Trảm Phong Quán mua "thử" 2 phiếu ủng hộ Giải Đà Nẵng open và nhận được chương trình khuyến mại Bia của Trảm Phong Quán. anh hứa là sẽ truyền đạt thông tin khuyến mại này cho nhiều người trong CLB.

Nhà cháu sắp vào cầu rồi đây các bác ạ.ka ka ka ka .....

Drhongson

Đại Tá
Phạm Quang Huy - chủ sới Hạ Đình ghé qua Trảm Phong Quán mua "thử" 2 phiếu ủng hộ Giải Đà Nẵng open và nhận được chương trình khuyến mại Bia của Trảm Phong Quán. anh hứa là sẽ truyền đạt thông tin khuyến mại này cho nhiều người trong CLB.

Nhà cháu sắp vào cầu rồi đây các bác ạ.ka ka ka ka .....

Tình hình là đại lý Spy còn tồn đọng 19 vé kính mời bà con cô bác rủ lòng thương mua giùm vì nếu không hoàn thành chỉ tiêu sẽ bị cấp trên phạt không cho đánh bóng nữa.

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Do văn thư nghỉ phép nên phiếu đến với Hội ZLC hơi muộn. Hôm qua tắc đường mãi mới về được NPS, gặp chú em Huyarc mặt như bánh đa nhúng nước. Biết vậy nhưng cứ oánh xong vài trận đã, đề thoát xác giúp đỡ thằng em. Tan trận, làm một vòng quanh clb Nps mới rao đươc 5 vé ( A. Minh Múa, Chị Thúy xinh nhất clb, A Quangmuoivung, Chú Tú giáo viên, Chú Thiện phủi mỗi người một phiếu)! Dù sao hôm qua là ngày hoàng đạo mở hàng thế là ngon lắm rồi!
Tính đến thời điểm này ae đã rao được 17 phiếu ( Ngoài 5 phiếu trên còn có bác Hòapilot 4, Huyarc 4, Hùng ủn 2, Hieudoanbay 2).
Hy vọng là chị Thúy gấu sẽ giải phóng 10 phiếu nữa và còn 5 phiếu trên tay Hieudoanbay không biết thế nào đây! Mong các thành viên tiếp tục ủng hộ org củng cố và phát triển.
Trân trọng.

choctietlon

Super Moderators
Tính đến giờ nhà cháu vẫn còn ôm bom 148 phiếu nữa, chưa biết tính kế thế nào để hoàn thành chỉ tiêu đây. hu hu hu hu.....

Ngồi với một số anh em được Đảng, Nhà Nước và Nhân Dân giao trọng trách bán phiếu thấy có nhiều chuyện bi hài không đỡ được các bác ạ.

Có bác thì dùng đủ mọi chiêu từ kêu gọi sự ủng hộ, rồi mời gọi thân tình đến thách thức, khích tướng và bắt ép rồi lại còn cả đe dọa nữa chứ. hic hic hic ...
Có bác thì bán được 10 phiếu xong thì tiêu hết cả mấy két Bia để cảm ơn
Có bác bán không xong thì lại thực hiện theo lời "bắn súng không nên thì đền đạn"
......

Nói chung khi mấy anh em đi bán phiếu ngồi lại kể chuyện của nhau ra nghe thì đau hết cả bụng và lại còn tốn rất nhiều Bia các bác ạ.:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Drhongson

Đại Tá
Tính đến giờ nhà cháu vẫn còn ôm bom 148 phiếu nữa, chưa biết tính kế thế nào để hoàn thành chỉ tiêu đây. hu hu hu hu.....

Ngồi với một số anh em được Đảng, Nhà Nước và Nhân Dân giao trọng trách bán phiếu thấy có nhiều chuyện bi hài không đỡ được các bác ạ.

Có bác thì dùng đủ mọi chiêu từ kêu gọi sự ủng hộ, rồi mời gọi thân tình đến thách thức, khích tướng và bắt ép rồi lại còn cả đe dọa nữa chứ. hic hic hic ...
Có bác thì bán được 10 phiếu xong thì tiêu hết cả mấy két Bia để cảm ơn
Có bác bán không xong thì lại thực hiện theo lời "bắn súng không nên thì đền đạn"
......

Nói chung khi mấy anh em đi bán phiếu ngồi lại kể chuyện của nhau ra nghe thì đau hết cả bụng và lại còn tốn rất nhiều Bia các bác ạ.:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:
Mách cho Choctiết 1 chiêu mới nè , cứ ai mua phiếu tặng kèm đôi câu thơ , vịnh chân dung cận cảnh ...
ai mua sỉ dăm chục phiếu trở lên thì tặng thơ dài lòng thòng , truyền bá lên đây luôn cho phấn khởi ... hì

Bình luận từ Facebook