Mua giày mizuno chính hãng ở đâu(tphcm)???

tronghieu

Binh Nhất
Mình xem topic "Một số mẫu giày bóng bàn đẹp" thấy thích đôi mizuno wave drive 5 quá,mà lượn lờ hết các trang web ko thấy ở đâu bán.Mọi người ai bít xin chỉ giúp mình,xin cảm ơn.Mình ở tphcm!!!!

Last edited:

tqd76st

Trung Sỹ
Mình xem topic "Một số mẫu giày bóng bàn đẹp" thấy thích đôi mizuno wave drive 5 quá,mà lượn lờ hết các trang web ko thấy ở đâu bán.Mọi người ai bít xin chỉ giúp mình,xin cảm ơn.Mình ở tphcm!!!!

Cua hang dungcubongban, đường Nguyễn Văn Đậu có bán giầy đó bạn ơi.

lam quang

Trung Sỹ
Mình thấy trên đường Cộng Hòa, gần khúc đối diện siêu thị Maximark có 1 cửa hàng Mizuno, bạn ghé đó thử xem sao, theo mình là chính hãng đó.

trin_hoa_an

Trung Uý
Hàng mua chính hãng bác ra chỗ ngã tư pasteur với đường hàn thuyên. Ở đó có shop chuyên mizuno chính hãng. Đẹp lắm. ^^!

tronghieu

Binh Nhất
Mình thấy trên đường Cộng Hòa, gần khúc đối diện siêu thị Maximark có 1 cửa hàng Mizuno, bạn ghé đó thử xem sao, theo mình là chính hãng đó.

Hàng mua chính hãng bác ra chỗ ngã tư pasteur với đường hàn thuyên. Ở đó có shop chuyên mizuno chính hãng. Đẹp lắm. ^^!

Những chỗ này có bán giày bóng bàn ko bạn?

aunhh

Đại Tá
Mình không ở SG nên không biết họ có bán giày bóng bàn chính hãng hay không? Đa số là cầu lông, chạy, các môn khác. Nếu bạn tìm ra thì thôi, nếu không tìm ra thì mình chỉ cho bạn một chỗ. Giá cực kỳ hợp lý, chính hãng và không phải ở Việt Nam.
Mình có biết ở Bình Thạnh ( tìm thông qua Google), có bán giày Mizuno nhưng đôi đó mình thấy không ngon, giá 1,7tr.đ

Andy

Trung Sỹ
Cửa hàng ở Pasteur, đối diện cổng Dinh, có bàn giầy mizuno bóng bàn chính hãng bạn nhé. Nhược điểm là ít mẫu giầy.

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
bạn qua clb xí nghiệp đầu máy sài gòn đó.bên đó thấy mới nhập mấy mẫu mizuno và asis dành cho bóng bàn về nhìn cũng đẹp lắm.nếu qtam thì bạn ghé vào clb hỏi nha bạn.

fbi

Administrator

Hiện tại bên mình đã nhập và phân phối giày Mizuno chính hãng tại Tp HCM;

Bạn cứ ghé : 205 Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận hoặc 126 Nguyễn Văn Đậu, Phường 7 quận Bình Thạnh

Bình luận từ Facebook