Hà Nội Mua cốt gỗ cán ST!!!

Quạt mo

Đại Tá
Như tiêu đề, em đang cần mua cốt gỗ cán ST hình thức vừa vừa giá càng rẻ càng yêu, bán nào có nhu cầu thanh lí cho xin ít hình và giá.
Thanks!!!

chajen_HD

Đại Uý
Để em suy nghĩ thêm có bán đi hay ko đã, cây này là 2 trong số những cây thuần gỗ em trải qua là hay nhất..Nếu bán em sẽ ưu tiên cả combo nghỉ time hơi dài mà.
1 mặt là tg3 mới mua, 1 mặt ten 05fx (ghép- Long Đàn) còn rất ngon. Gía thì 1.55T cho tất cả.

lamtq

Đại Tá
Như tiêu đề, em đang cần mua cốt gỗ cán ST hình thức vừa vừa giá càng rẻ càng yêu, bán nào có nhu cầu thanh lí cho xin ít hình và giá.
Thanks!!!
Tem bạc seri H.cán bôi Isure rất mỏng.ko trơn.
Viền cạnh còn đẹp.mặt zin.ko tuớc gỗ
1tr4.
Lh và gd như chữ ký

lamtq

Đại Tá
Cảm ơn bác nhưng cây này quá đẹp và quá lạ, em ngại trải nghiệm lắm. Bác có cây nào phổ thông hơn không???
Ối.BTY oh sang euh gắn liền với tên tuổi cây vợt có cú Bh đc xếp vào hàng hay nhất TG thời mới có rơ 2 càng mà e kêu lạ thì chịu rồi.
Cây này BTY hiện đã Discontinued

Last edited:

nvh78

Đại Tá
Để em suy nghĩ thêm có bán đi hay ko đã, cây này là 2 trong số những cây thuần gỗ em trải qua là hay nhất..Nếu bán em sẽ ưu tiên cả combo nghỉ time hơi dài mà.
1 mặt là tg3 mới mua, 1 mặt ten 05fx (ghép- Long Đàn) còn rất ngon. Gía thì 1.55T cho tất cả.
Cho tí hình ảnh đê

tuyetvu79

Đại Tá
Em thì lúc nào cũng Chim Đang Sung thôi bác. Thế nên tìm cây cũ, chậm để phang cho nó nhiệt tình. Bác có cây Nittaku Tenor nào không??
Mua đại cây fl nào rẻ rẻ...
về xả cán làm thành st, mài mang cá...cho ưng ý..thật vừa tay mình, điều chỉnh trọng luong cho nhẹ như ý..
:D...thế có sướng hơn k

Bình luận từ Facebook