Toàn quốc [Mua] Butterfly Inner Fiber ALC hoặc ZLC

Quạt mo

Đại Tá
Nói xấu giề tui đó bợn già :rolleyes:
Inner ST gì gì đó là miếng gỗ in chữ thế này này phải k? Mình chả biết gì đâu...kkk..:D
Tiện thể khoe cây Thiên Bồng Nguyên Soái 3 củ iêm mới rước về..kkk...
Anh cho em xin ít review về cây Inner ZLC, so sánh với cây Jun cho dễ hiểu.

xukaka

Đại Tá
Inner ST gì gì đó là miếng gỗ in chữ thế này này phải k? Mình chả biết gì đâu...kkk..:D
---
Kak đại ca đã xuất hiện. Công nhận cây Inner ALC đời đầu đẹp thiệt, cây này xoáy nhất trong dòng alc.

HieuPhan

Binh Nhì
Dòng ALC có bề mặt gỗ Limba còn có cây Marcos Freitas _ Là dòng nâng cấp của cây M.Maze và thấy phù hợp với bóng 40+, hiện mình đang chơi cây này, nhận xét thấy để công thì hơi hiền nhưng kiểm soát bóng cực tốt.
Đang dùng FH: Ten05 + BH: V>15Extra

VPSV

Đại Uý
Anh nói thiếu một điều vô cùng quan trọng là con Inner này rung vô đối, rung như máy ... :p:p
Em đang đánh cốt inner ALC FL, và đang mua thêm ST. Em đồng ý bác là rung nhưng rung tích cực, rung cần thiết để cảm nhận bóng cắn dầy hay mỏng, hay bị tụt, truyền lực vậy cân đối với xoáy theo ý đồ mình đánh chưa... mà ko cần bóng bay ra rồi mới biết... đây gọi là cảm giác bóng...mỗi cốt có cái hay và phù hợp với mỗi kiểu người chơi... kiểu mấy bác thích nước hoa Gucci, Channel nhưng em thích và hạp với Diesel...
Cái nữa em rất khuyến khích các bác thử sử dụng Inner ALC , vì so với Jun Mijutani, hay các dòng ZLC, thì giá Inner ALC mềm hơn đáng kể. Phù hợp với túi tiền (Inner ALC cũng là hàng premium của nhà Bướm)

Last edited:

VPSV

Đại Uý
Bộ Inner của Bác này đẹp tuyệt... chẹp chẹp...

VPSV

Đại Uý
---
Cây này hơi khó oánh nhé bạn. Cân nhắc kỹ khi chọn em này
Cây này khi em mới đánh cũng cảm thấy khó, thời gian thuần hóa lâu hơn Infinity VPS V, nhưng "chất" đáng với giá tiền em bỏ ra.
Ưu: sweetpot được mở rộng hơn (ko tốt cho người mới tập)
Có thể làm nhiều trò hơn (kỹ thuật vẩy cổ tay, flick trái, flick thuận, thả ngắn, giật moi, vẩy xoáy ngang...),
Trung bàn (1m5-2m) đối giật ko ngại thiếu lực
Nhược: ko tạo bất ngờ về tốc độ vì bóng ngậm lâu hơn do cốt hơi mềm (so với đa số các cốt chỗ clb em chơi) nên gặp bác nào thủ tốt thì em vất vả

Last edited:

pktoan1987

Trung Uý
E có Inner và Tiago. Nếu a quan tâm thì zalo 0961664886. 2tr5/ cây

Attachments

656.2 KB · Đọc: 69
    800.2 KB · Đọc: 80

Bình luận từ Facebook