Mua bóng tập thì mua loại nào cho tốt ạ???

Trau_CoDoc

Trung Uý
Tình hình là e đang cần mua bóng tập. SL khoảng 100 quả. Các ace có kinh nghiệm. từng sử dụng bóng tập vào chia sẻ giúp e với ạ. Nên mua loại bóng nào nảy ổn định, tròn đều và cứng... giá cả phải chăng ạ. Mong mọi ng giúp đỡ. Thanks cả nhà ạ!!!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mình tập với thày toàn thấy thầy dùng Double Fish, mình thấy bóng tập loại này cũng ổn!

Loại bóng đấy nhiêu tiền 100 quả vậy bác. So với 729 và Gian Dragon thì thế nào ạ.

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
E nghĩ nên mua bóng Giant a ah,e vẫn tập suất mà. Bóng tròn và đều,quan trọng là bền nữa. Mua ở HC a vào site mà xem giá

Uk. A xem rồi. Cũng đang phân vân giữa Gian dragon và 729. Bền thì cũng k cần lắm vì bóng rẻ chỉ cần bền BT thôi bền quá đến lúc cũ quá tập cũng chán. chỉ cần nặng, tròn và nảy đều là đc Giang ạ. Hi. Nghe nói dạo này Giang hay lắm rồi hả? Thịt hết cao thủ thạch thất chưa :D

Sobat

Trung Uý
Chú cứ làm 100 quả 729 oánh cũng được nói chung là tròn đều chất lượng cũng ổn mà bóng tập cũng chẳng biết loại nào bền CLB anh cứ khoảng 15 ngày là sơi hết 100 quả lên đã dùng đủ loại rồi.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chú cứ làm 100 quả 729 oánh cũng được nói chung là tròn đều chất lượng cũng ổn mà bóng tập cũng chẳng biết loại nào bền CLB anh cứ khoảng 15 ngày là sơi hết 100 quả lên đã dùng đủ loại rồi.

A Kiều dùng đủ loại rồi. Thế a thấy loại nào ổn nhất ạ. E cũng đang phân vân giữa 729 và Giant Dragon. Thấy giá 729 rẻ hơn nên đang phân vân về chất lượng a ạ :(

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Tình hình là e đang cần mua bóng tập. SL khoảng 100 quả. Các ace có kinh nghiệm. từng sử dụng bóng tập vào chia sẻ giúp e với ạ. Nên mua loại bóng nào nảy ổn định, tròn đều và cứng... giá cả phải chăng ạ. Mong mọi ng giúp đỡ. Thanks cả nhà ạ!!!

Ra a bán cho cả 1000 quả về mà tập! Loại gì chẳng tốt.

Cảnh sát nhảy vào rồi kìa,ra mà xúc đi a :)). Nhưng mà đề phòng đấy kẻo a từng thịt anh LLTT nên khéo bị mai phục đấy =))
@Trau: vẫn thế mà a :D,dạo này công việc nhiều nên chơi ko đều lắm a ạ,tuần đụng vợt có 3 buổi bọ.

Sobat

Trung Uý
A Kiều dùng đủ loại rồi. Thế a thấy loại nào ổn nhất ạ. E cũng đang phân vân giữa 729 và Giant Dragon. Thấy giá 729 rẻ hơn nên đang phân vân về chất lượng a ạ :(
Thế thì chú lên dùng Giant Dragon có lẽ hay hơn, Nhưng chú muốn kiểm chứng chính sác nhất cứ làm mmoif loại 50 quả làm 150 quả tập sau 1 tháng kiểm tra lại là biết ngay thôi mà.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Thế thì chú lên dùng Giant Dragon có lẽ hay hơn, Nhưng chú muốn kiểm chứng chính sác nhất cứ làm mmoif loại 50 quả làm 150 quả tập sau 1 tháng kiểm tra lại là biết ngay thôi mà.

E tưởng bóng tập thì chỉ bản nguyên hộp 100 quả thôi chứ a nhỉ? Mua lẻ như vậy có đc k ạ?

hunghanoi

Super Moderators
XIN LƯU Ý !

Bà con mà tham gia các giải thuộc hê thống thi đấu quốc gia,như giải CLB toàn quốc chẳng hạn cần biết :bắt đầu từ 1 - 5 (tức là ngay sau giải vô địch toàn quốc) sẽ chính thức thi đấu bằng bóng TIBHAR !

docmaorg

Đại Tá

Cứ gọi thẳng cho D9 nó bán bóng giờ là số 1 việt nam đấy ko cần đi đâu hết.

hữu bằng

Trung Sỹ

bac trau cham chi qua nhi!!!(hon ca minh)
hom ve tt de ae dc an trau nau nhe!!!!!!!!!!!

HNX

Binh Nhất
Bóng 729 1 sao mỏng dính, đánh xong quay lại DHS 3 sao cảm giác nặng hơn hẳn. Khuyên bác không nên tập với 729 =.=. Giant ok đó bác

Trau_CoDoc

Trung Uý
bac trau cham chi qua nhi!!!(hon ca minh)
hom ve tt de ae dc an trau nau nhe!!!!!!!!!!!
Hi. Long ah. Nghe nói dạo này ae TT hay lắm rồi phải k? Lâu k gặp rồi nhớ mọi người ghê. Hẹn gặp Long và mọi ng vào 1 ngày đẹp trời nhé. Hi
Bóng 729 1 sao mỏng dính, đánh xong quay lại DHS 3 sao cảm giác nặng hơn hẳn. Khuyên bác không nên tập với 729 =.=. Giant ok đó bác
E cũng đang phân vẫn quá. Vì mỗi người nói 1 kiểu nên chẳng biết ra sao nữa. Vì e thấy giá tiền của bóng 729 rẻ hơn hẳn 100k so với bóng Giant nên cũng lưỡng lự. Giá mà có đk mua tất bóng 3 sao tập thì tốt bác nhỉ ^^!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Dũng mua bóng tập làm gì thế? hôm nay anh bận quá, phai đi làm mai anh xuống. cho anh tập ké với nhé:D

Hi. E định mua về để tập lại mà. Mai e đi Vĩn yên chơi với mấy a dưới đó. Nếu về sớm e alo rồi ae mình tập nhé. Hi

Bình luận từ Facebook