Mua AVX Tosios!

MaiXuanViet

Moderator
Mình đang tìm 1 em Tosios còn mới mẻ tí cho thằng bạn, ai có cho xin hình và giá vào inbox để tránh gió nhé. Thanks các bạn đã ghé xem! ^^

Last edited:

Tosios

Đại Uý
Cây này chơi rất hay, theo cảm nhận cá nhân còn thấy hay hơn cả ZLC. Nhưng nhược điểm là khó mua, khó bán. Hic

TNTHI HAGIANG

Trung Sỹ
Mình đang tìm 1 em Tosios còn mới mẻ tí cho thằng bạn, ai có cho xin hình và giá vào inbox để tránh gió nhé. Thanks các bạn đã ghé xem! ^^
Mình đang có một em còn khoảng mới trên 95% đang gửi chủ cửa hàng của nó là Tú phủi (đại long shop)13 hàn thuyên nếu bạn có thiện chí lấy thì liên lạc với Tú or với mình cũng được giá thỏa thuận ,bạn có thể xem hình mình đã post nhưng chụp bằng đt nên không đẹp như ở ngoài .

TNTHI HAGIANG

Trung Sỹ
Mình đang có một em còn khoảng mới trên 95% đang gửi chủ cửa hàng của nó là Tú phủi (đại long shop)13 hàn thuyên nếu bạn có thiện chí lấy thì liên lạc với Tú or với mình cũng được giá thỏa thuận ,bạn có thể xem hình mình đã post nhưng chụp bằng đt nên không đẹp như ở ngoài .mình mới đánh vài tuần nhưng không hợp vì mình thích thủ nhiều hơn nên mua em Andro như chữ ký rồi.

MaiXuanViet

Moderator
Mình đang có một em còn khoảng mới trên 95% đang gửi chủ cửa hàng của nó là Tú phủi (đại long shop)13 hàn thuyên nếu bạn có thiện chí lấy thì liên lạc với Tú or với mình cũng được giá thỏa thuận ,bạn có thể xem hình mình đã post nhưng chụp bằng đt nên không đẹp như ở ngoài .mình mới đánh vài tuần nhưng không hợp vì mình thích thủ nhiều hơn nên mua em Andro như chữ ký rồi.

Thanks bạn, mình đã mail hình cho thằng bạn. Đang chờ kết quả nó báo lại. Có gì mình sẽ alo. ^^

Bình luận từ Facebook