Một vài hình ảnh shop bb D9

bynzyn

Thượng Tá
Sáng nay lượn ra shop D9 thấy khá khang trang sạch đẹp, bày bố rất chuyên nghiệp, lại còn vừa chém gió với các ngôi sao hạng A vừa đc thưởng thức cafe nguyên chất do D9 rang xay ngay tại shop nữa, đúng chất bóng bàn cafe.
Chúc ông chủ shop @Dũng Cửu ngày càng vững mạnh phát triển mô hình này để ae có chỗ chém gió xuyên ngày đêm :)

phuongnguyen

Đại Tá
Sáng nay lượn ra shop D9 thấy khá khang trang sạch đẹp, bày bố rất chuyên nghiệp, lại còn vừa chém gió với các ngôi sao hạng A vừa đc thưởng thức cafe nguyên chất do D9 rang xay ngay tại shop nữa, đúng chất bóng bàn cafe.
Chúc ông chủ shop @Dũng Cửu ngày càng vững mạnh phát triển mô hình này để ae có chỗ chém gió xuyên ngày đêm :)

View attachment 76675 View attachment 76674 View attachment 76673 View attachment 76672 View attachment 76671
Lão bìa phải giống lão Cá nhà mình @Trạng .... CÁ

backhand-ghost

Đại Tá
Sáng CN không bận gì thì ae chạy qua chỗ mới của nó chém gió tí đi HT, lâu ko gió máy gì.
Em đi công việc ở ngoại tỉnh, dự kiến là thứ 7 sẽ về HN, nhưng cũng có thể thứ 3 mới về. Nếu về sớm được thì sáng CN tụ tập qua shop mới của nó ngồi chơi tán phét, có gì anh em sms trước nhé.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

View attachment 76675 View attachment 76674 View attachment 76673 View attachment 76672 View attachment 76671
thanks anh Bynzyn đã set up - qua cửa hàng chém gió - đàm đạo ! :)
Kính mời ace qua để D9 mời cà phê và phục vụ mảng đàm đạo :)

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Vừa bán hàng bb vừa có bàn cafe lại có luôn bàn bb để tex, shop của dân trong ngành có khác.
Vâng. Thanks bác ! Do yếu tố cửa hàng cũ em bé ko có bàn nên tư vấn chỉ nghe thông tin nên em chuyển dễ nhìn thực tế hơn để tư vấn anh em :) khi trực tiếp thử trên bàn bóng ^^

Bình luận từ Facebook