Một số Video về giao bóng

Trainee

Đại Tá
Xem thớt này sớm là e chít với a rồi
Ỷ vào giao bóng, gặp gai hay quen bóng là ngọng thui anh ơi.
Nhưng ngang bóng (ngang thui, trên nó vả chết), là lạ thì thỉnh thoảng cũng ăn được phát, như bữa đánh với anh, kk.

Anh giao mới loằng ngoằng kinh lên được, xoáy ngược, xuôi, sốc lên, xuống nhức đầu. Em đánh với anh, 2 gà chết giao bóng ngang nhau thôi.

Mà giờ em giao mỗi kiểu này thôi này, lộ hàng trước, hum sau đánh khỏi bất ngờ nhé. :D
P/s: Anh nhận ra thằng tay trái trong clip dưới không? Giao bóng xoáy thì phải hỏi nó, em đỡ bóng nó, đưa được vào bàn là may rồi! :(

phuongnguyen

Đại Tá
Nhưng ngang bóng (ngang thui, trên nó vả chết), là lạ thì thỉnh thoảng cũng ăn được phát, như bữa đánh với anh, kk.

Anh giao mới loằng ngoằng kinh lên được, xoáy ngược, xuôi, sốc lên, xuống nhức đầu. Em đánh với anh, 2 gà chết giao bóng ngang nhau thôi.

Mà giờ em giao mỗi kiểu này thôi này, lộ hàng trước, hum sau đánh khỏi bất ngờ nhé. :D
P/s: Anh nhận ra thằng tay trái trong clip dưới không? Giao bóng xoáy thì phải hỏi nó, em đỡ bóng nó, đưa được vào bàn là may rồi! :(

Clip nhanh quá k nhận ra tay trái là ai, a gặp chưa?
Cũng đang luyện Tàu đây..mà luyện fh thì bh lại tốt mới chết..kk
Lâu lắm mới gặp lại rồi ...cbi quạt than đứa thứ 2 rồi...30/4 thua Bb về rảnh quá dính đứa nữa..kkk

Trainee

Đại Tá
Lâu lắm mới gặp lại rồi ...cbi quạt than đứa thứ 2 rồi...30/4 thua Bb về rảnh quá dính đứa nữa..kkk
Ngon, em cũng phải gạ vợ làm t2 thui. Ku con >4t rùi.
Thằng tay trái là Thành Daklak.

bebenewgy

Trung Sỹ
Chưa kịp học hỏi. Góc quay khó xem quá. huhu

Trainee

Đại Tá
Thật ra là xuống ngang, vì nếu lên thì chỉ đẩy là qua, nhưng đẩy là vào lưới em.
Nếu quả đầu xuống ngang thì nó cắt không bị vọt bổng tớn lên cao hơn lưới tới 50cm thế đâu anh. Quả đó, sau cu ây quen, lùa nhẹ đánh đều sang ầm ầm ấy mà.

Trainee

Đại Tá

Tham khảo xem sao @Acoustic, mình giao chỉ gắng cho nó na lá nhau thôi, sau đó đánh quả sau. Còn tăng xoáy thì vẫn kém lắm!

lamtq

Đại Tá
Lần đầu thấy Joo gặp khó khăn khi đỡ bóng vậy. Già rồi !!

ko phải đâu e . thằng này nó giao lạ với khó chịu. vài lần đầu nó mới ra, mấy thằng Tàu còn chết lên chết xuống giao bóng của nó cơ mà.

P/s: cây alc customs của a là thằng này dùng đấy. hahaha

Bình luận từ Facebook