Một số mẫu giày bóng bàn đẹp

Hàng chính hãng SX tại nhật thì chị chưa nhập được, nhưng đây là hàng made in VIETNAM đấy ;) hôm nào rảnh qua THD xem có ưng ko nhé.
Nhìn không những đẹp, xỏ vào chân lại càng đẹp hơn. Bản thân chị và anh Dũng còn không thể bỏ qua tự thưởng cho mình mỗi người một đôi đấy;)
Chị nói làm e thèm hơn rồi đấy hihi,đang 2 đôi rồi mà đi mãi chưa hỏng chị ơi,đang định tậu thêm 1 đôi mà nghĩ lại Fake tiếp thì...có khi e làm 1 đôi về đi chơi cho nó hoành tá tràng với đc,để sẵn e 1 đôi nhé,có gì hôm nào qua e tạt vào xem tình hình như nào :D
PS:Để chỗ chị hay a Hải thế?

Thuhang74

Trung Sỹ
Chị nói làm e thèm hơn rồi đấy hihi,đang 2 đôi rồi mà đi mãi chưa hỏng chị ơi,đang định tậu thêm 1 đôi mà nghĩ lại Fake tiếp thì...có khi e làm 1 đôi về đi chơi cho nó hoành tá tràng với đc,để sẵn e 1 đôi nhé,có gì hôm nào qua e tạt vào xem tình hình như nào :D
PS:Để chỗ chị hay a Hải thế?[/QUOTE
Nếu tiện đường em qua chỗ nào cũng được, đều có đủ size .

xadieu

Trung Sỹ
giày đẹp quá nhưng chắc toàn hàng china thôi bác a. Mình máy mắn đợt sang Châu Âu mua được đôi acics về so với đôi mua ở Vn thì đúng china mãi là china

kluxklax

Binh Nhất
Hàng đẹp thật. Có bác nào biết chỗ bán giày Mizuno hoặc Asics chuẩn thì bảo nhé. Hoặc có bác nào bán hàng xách tay từ Nhật Bổn hoặc Châu Âu là thì thông báo. KO DÙNG HÀNG FAKE
Thanks

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Quá nhiều mẫu giầy đẹp và chất lượng, em thì thích đôi Wwave Drive 5.
Bây giờ ở HN nhiều sới đẹp nên đi giầy đẹp rất thích, bỏ 1 khoản tiền ra có khi dùng mấy năm không hỏng, có khi kinh tế hơn là mua 1 đôi giầy đểu 200-300k.

Chuẩn đấy riêng giầy ngon da lâu hỏng lắm và 1 điều nữa là có đánh sân xấu mòn đế đi dán đế phát lại ngon ngay.

tipphono8x

Trung Uý
Hôm nay được làm vài trận với a Nam (lion) cũng hay gớm. :)

aunhh

Đại Tá
Một đôi giày huyền thoại được rất nhiều VDV tin dùng trong thời gian dài là Wave Drive 4 nhưng
rất tiếc bây giờ đã không còn sản xuất nữa:
Mình đang dùng Wave Drive 5 chính hãng, rất ok. Hôm nay, model mới nhất là Wave Drive 6 rùi. Thiết kết đẹp hơn WD5. Mizuno cũng mới cho ra lò dòng sp danh tiếng là Wave Medal 4. Theo đánh giá cá nhân mình thì ko đẹp lắm so với dòng Wave Drive và đôi Wave Medal 2- đôi Zhang Jike đang mang- loại này nghe nói không còn sản xuất nữa
Mình gửi một số ảnh thực tế của ảnh này cho ace chiêm ngưỡng
WAVE DRIVE 5.jpgWAVE DRIVE 6.1.jpgWAVE DRIVE 6.2.jpg
:zingme22:

Last edited:

BXH

Binh Nhì
Mình nghĩ giầy bóng bàn không hãng nào có thể qua nổi ASICS đến hãng butterfly còn phải thuê asics gia công đế giầy mà thực tế giầy asics rất tốt và nhất là khi di chuyển độ cân bằng rất cao.

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Dĩ nhiên không thể không kể đến Butterfly với nhiều mẫu giày đẹp ngoài cốt và mút,
tiêu biểu là Energy Force 9:

Đã có đôi Force V chính hãng nhưng nhìn đôi Force 9 này lại bị ngơ ngẩn rồi. Giá bên Nhật bao nhiêu vậy Nam LION?

Bình luận từ Facebook