Một số hình ảnh về giải đấu CLB PRTC mở rộng

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Sáng ngày 08/ 7/ 2012, tại CLB Bóng Bàn TP. Phan Rang - Tháp Chàm đã diễn ra lễ khai mạc và thi đấu như kế hoạch. Sau đây là một số hình ảnh về giải đấu:
- Các VĐV nghe BTC tuyên bố lý do, giới thiệu đại biểu và thể lệ thi đấu ở hai hạng A và B:

- Đại diện Hội Người cao tuổi TP. PRTC phát biểu chúc các VĐV tham gia thi đấu:

- BTC trao cờ lưu niệm cho các nhà tài trợ giải:

- Quang cảnh trước giờ thi đấu:

- Một số trận đấu:

ducphubb

Thượng Sỹ
Ninh Thuận mình hôm nay hình ảnh giải đấu bóng bàn của Câu lạc bộ Người cao tuổi lên rõ nét và sinh động rất vui mừng, tâm huyết của Mr.Hungpolice cho mình được gặp lại những gương mặt thân quen sóng gió nửa thập kỷ đầu thế kỷ 21 của các vận động viên Nguyễn Kỳ Anh, Nguyễn Văn Doanh, Nguyễn Hữu Phước ...VĐVBB kiêm nghệ sĩ nhiếp ảnh nhớ cập nhật hình ảnh các trận đấu, kết quả và lễ bế mạc giải. Mình thân tặng giải đấu 1 chùm thơ nhé

Rễ sâu đã bám đất này
Ngày vui công việc đêm say bóng bàn
Hai con trai với một nàng
Thơ ca bia bọt bạt ngàn hoa sim

Bốn buồng của một trái tim
Bóng bàn ngăn lớn chứa thêm chứa đầy
Mr.Hungpolice thật hay
Hình ảnh Ninh Thuận từ nay có đều

Nhớ câu lạc bộ rất nhiều
Anh em vận động những chiều về đây
Nhịp tim khối óc tràn đầy
Của Người cao tuổi dựng xây góp đời

bao_pr

Binh Nhì
a Hùng post thêm hình ảnh thi đấu buổi chiều và kết quả của giải lên đi a, do chiều cn e phải vào lại sg nên ko lên xem dc. Lần đầu tiên tham gia 1 giải đấu ở pr cảm thấy rất vui, vui nhất là cái tên " Bảo sài gòn " :)) hy vọng clb sẽ tổ chức thêm nhiều giải đấu để ace bb ở pr nói riêng và tỉnh NT nói chung có dịp giao lưu học hỏi, góp phần đẩy mạnh phong trào bb tỉnh nhà !

Mr.Hungpolice

Đại Uý
a Hùng post thêm hình ảnh thi đấu buổi chiều và kết quả của giải lên đi a, do chiều cn e phải vào lại sg nên ko lên xem dc. Lần đầu tiên tham gia 1 giải đấu ở pr cảm thấy rất vui, vui nhất là cái tên " Bảo sài gòn " :)) hy vọng clb sẽ tổ chức thêm nhiều giải đấu để ace bb ở pr nói riêng và tỉnh NT nói chung có dịp giao lưu học hỏi, góp phần đẩy mạnh phong trào bb tỉnh nhà !

Tiếc là buổi chiều chú không xem trận Bảo PR gặp Diệu Khánh. Kịch tính vô cùng...a cũng không biết nói thế nào. Kết quả là Giải Nhất hạng A: Khánh; Nhì: Bảo PR; Ba: Khoa. Hạng B thì a chưa hỏi vì a bị loại từ buổi sáng...hic...hic, buổi chiều phải về sớm đi trực. Mai a hỏi lại rồi post lên cho chú theo dõi nhé! Rất tiếc vì chưa được giao lưu với chú. Khi nào về chỉ giáo cho a vài chiêu nhé. A chỉ xem chú đấu một vài trận với Khoa, Vinh thôi.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Ninh Thuận mình hôm nay hình ảnh giải đấu bóng bàn của Câu lạc bộ Người cao tuổi lên rõ nét và sinh động rất vui mừng, tâm huyết của Mr.Hungpolice cho mình được gặp lại những gương mặt thân quen sóng gió nửa thập kỷ đầu thế kỷ 21 của các vận động viên Nguyễn Kỳ Anh, Nguyễn Văn Doanh, Nguyễn Hữu Phước ...VĐVBB kiêm nghệ sĩ nhiếp ảnh nhớ cập nhật hình ảnh các trận đấu, kết quả và lễ bế mạc giải. Mình thân tặng giải đấu 1 chùm thơ nhé

Rễ sâu đã bám đất này
Ngày vui công việc đêm say bóng bàn
Hai con trai với một nàng
Thơ ca bia bọt bạt ngàn hoa sim

Bốn buồng của một trái tim
Bóng bàn ngăn lớn chứa thêm chứa đầy
Mr.Hungpolice thật hay
Hình ảnh Ninh Thuận từ nay có đều

Nhớ câu lạc bộ rất nhiều
Anh em vận động những chiều về đây
Nhịp tim khối óc tràn đầy
Của Người cao tuổi dựng xây góp đời

Khà khà...bác Đức làm thơ rất hay. Cái này thì có mệt mấy nhưng nghe thơ bác e sẽ cố gắng cập nhật những tin tức về BB Ninh Thuận cho anh em tiện theo dõi!

Mr.Hungpolice

Đại Uý

Theo yêu cầu của chú Bảo, a Post thêm một số hình nữa, Nhưng khi chụp anh không được mở đèn vì lóa mắt VĐV nên chất lượng hình hơi kém. Anh em thông cảm nha!

bao_pr

Binh Nhì
Tiếc là buổi chiều chú không xem trận Bảo PR gặp Diệu Khánh. Kịch tính vô cùng...a cũng không biết nói thế nào. Kết quả là Giải Nhất hạng A: Khánh; Nhì: Bảo PR; Ba: Khoa. Hạng B thì a chưa hỏi vì a bị loại từ buổi sáng...hic...hic, buổi chiều phải về sớm đi trực. Mai a hỏi lại rồi post lên cho chú theo dõi nhé! Rất tiếc vì chưa được giao lưu với chú. Khi nào về chỉ giáo cho a vài chiêu nhé. A chỉ xem chú đấu một vài trận với Khoa, Vinh thôi.

e đánh thì thua te tua mà chỉ giáo j` dc a =.=" ,thanks a vì đã rất tâm huyết với phong trào bb tỉnh nhà,hy vọng một ngày nào đó sẽ dc jao lưu với a. cho e hỏi thêm là chú Phước bị ai loại thế a?

Mr.Hungpolice

Đại Uý
e đánh thì thua te tua mà chỉ giáo j` dc a =.=" ,thanks a vì đã rất tâm huyết với phong trào bb tỉnh nhà,hy vọng một ngày nào đó sẽ dc jao lưu với a. cho e hỏi thêm là chú Phước bị ai loại thế a?

Chú khiêm tốn quá, a thấy chú đánh rồi. Chú phải chấp a 4 bóng. Chú Phước bị loại vì thua 3 trận với Khánh, Khoa, Bảo PR.

ducphubb

Thượng Sỹ
Mong anh Mr.Hungpolice cung cấp thêm thông tin về Kết quả hạng B Giải Bóng bàn CLB Người cao tuổi thành phố Phan Rang-Tháp Chàm mở rộng ngày 8/7/2012 vừa rồi

Drhongson

Đại Tá
NGUYỄN KHOA DIỆU KHÁNH vừa đánh rất hay tại giải BÁO BÌNH THUẬN nửa tháng trước ,
Khánh đúng là vốn quí của BÓNG BÀN NINH THUẬN .
BẢO PR vào Sài gòn thật hăng hái nhiệt huyết , tham gia nhiều giải đấu , rất có triển vọng với phong trào .

Bình luận từ Facebook