Một số hình ảnh và video 8th SEATTA Championship - Vientiane 2012 !

hunghanoi

Super Moderators
.

8th SEATTA Championship - Vientiane 2012 được tổ chức tại LAO - ITECC,một trung tâm thương mại và hội nghị tại thủ đô Viên Chăn.​

hunghanoi

Super Moderators
.

Đoàn Việt Nam về đến khách sạn Mercure,nơi lưu trú của toàn đại hội,đang chờ ở lobby để lấy phòng

Sân khấu của đêm liên hoan nước chủ nhà chào mừng đoàn các nước về dự giải.​

hunghanoi

Super Moderators
.

Trưởng đoàn các nước than dự giải

Chủ tịch liên đoàn bóng bàn Lào trao tặng kỷ niệm chương cho ông Phạm Đức Thành - tổng thư ký - trưởng đoàn Việt Nam.

Kỷ niệm chương của nước chủ nhà Lào trao tặng tới trưởng đoàn các nước tham dự 8th SEATTA Championship - Vientiane 2012​

hunghanoi

Super Moderators
.

Các trưởng đoàn tham gia múa Lăm Vông,điệu múa truyền thống của Lào thể hiện sự gắn kết tình hữu nghị bạn bè​

nobi

Thượng Sỹ
Lào hiếu khách và tổ chức long trọng ghê.
@ hunghanoi: sắp tới giải "Cây vợt vàng" tại TP HCM xin bác cái thẻ để tham gia chụp hình phục vụ ACE diễn đàn bác Hùng nhé. Thanks.

lephuocyen

Moderator
@ hunghanoi: sắp tới giải "Cây vợt vàng" tại TP HCM xin bác cái thẻ để tham gia chụp hình phục vụ ACE diễn đàn bác Hùng nhé. Thanks.

Lâu rồi ít được xem ảnh của bác nobi ,sắp tới giải CVV này ,bác nobi và bác hunghanoi chụp ảnh nhiều vào nhé ,chúc 2 bác sức khỏe.

hunghanoi

Super Moderators

Anh ạ,chắc là "địa lý tự nhiên" thôi,với lại bác quen quá rồi,không cần dùng thẻ đâu ! hihi

hunghanoi

Super Moderators
.

khu trung tâm LAO - ITECC,nơi diễn ra các trận đấu 8th SEATTA Championship - Vientiane 2012

Sự cố được khắc phục kịp thời​

dong_tedi

Binh Nhất
.

[video=youtube;KTvX_yd5gL8]http://www.youtube.com/watch?v=KTvX_yd5gL8[/video]

ĐNA 2012: Việt Linh vs Yu Mi - V4

Xem game đấu 4 mới thấy phong cách chỉ đạo của HLV Việt Nam rất nghiệp dư và khác người.
Thông thường khi time out (phút thứ 6 khi Việt Linh đang bị dẫn 5-7), HLV luôn đứng lên chỉ đạo về chiến thuật cho các VĐV (ngay cả nổi tiếng như Lưu Quốc Lượng cũng vậy). Còn Việt Nam mình thì ngồi nói chuyện như đang uống cà phê vậy. Vì vậy, mình cũng không biết trong khu vực kỹ thuật này ai là HLV trưởng của đội VN nữa. Chắc HLV VN mệt mỏi quá chăng, hay là không còn hy vọng gì để mà chỉ đạo cả.
Bó tay với phong cách chỉ đạo của HLV Việt Nam.

hunghanoi

Super Moderators
.

Tô Đức Hoàng và Đinh Quang Linh trong khu vực kiểm tra vợt

Joseph Lau - Trưởng ban kiểm tra vợt của the London 2012 Summer Olympics trực tiếp kiểm tra vợt tại 8th SEATTA Championship - Vientiane 2012

Biên bản kiểm tra vợt của Đinh Quang Linh​

Bình luận từ Facebook