Một bạn bóng bàn bị bệnh HIỂM NGHÈO

Drhongson

Đại Tá
  • Trưa nay Anh Cường anti + Anh Tài sport gởi mình mang sữa vào thăm , Bảo rất cảm động , cảm ơn 2 Anh nhìu .
    Anh Phúc Art vừa phone sẽ cử con trai là Minh Đức cùng bạn thân Phú sóc sáng mai sẽ mang Sữa vào thăm Bảo Pr , rất cám ơn nhiệt tình của Anh Phúc Art

Vợ chồng Anh Chị Dr Lê Tuấn + Jennyfer Doan , anh Định (Văn thánh ) bạn Thắng ( NU ), bạn Châu Nguyên , anh Khánh Út ... hay tin Bảo bệnh nặng , cũng đều nhắn tin ân cần hỏi thăm sẵn lòng trợ giúp , thật cảm động . Khi nào thật cần mình sẽ báo tin ạ . Rất cảm ơn .

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay các bạn thời Trung học hay tin kéo đến thăm Bảo rất đông ,
Các thầy cô giảng viên cùng các bạn sinh viên ĐẠI HỌC GIAO THÔNG VẬN TẢI hẹn tối nay đến thăm Bảo Pr .
Mọi người quan tâm thế này ấm lòng Bảo thêm nghị lực vượt qua bạo bệnh .

Drhongson

Đại Tá
Nhớ hôm 22/4/2014 , Bảo Pr , một bạn bóng bàn dễ mến qua đời khi còn
rất trẻ , gây bao niềm xót thương của cả giới bóng bàn nơi nơi .
Thấm thoắt mà hôm nay đã là lễ 49 ngày của bạn ấy rồi .
Chú Sơn có đôi dòng tưởng nhớ tới Bảo Pr , chúc em luôn tươi vui sảng khoái nơi miền cực lạc .
Mỗi chiều nhớ đi tìm bác Tuy hiệp sỹ cùng bé Anh Thy mà dợt banh , Bảo nhé .

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Bác Phan Ngọc Anh , cha của bạn Bảo Pr vừa nhắn tin nhờ mình chuyển lời cám ơn những động viên thăm hỏi chia buồn của anh em bóng bàn nơi nơi .
<< GIA ĐÌNH BẢO Pr CHÂN THÀNH CẢM ƠN ANH EM XA GẦN >>.

malong_dung

Đại Tá
cầu mong cho anh Bảo khỏe mạnh lại!!!
Mong mọi việc chóng qua. Khỏe và rắn rỏi lên nhé !

Bó tay với mấy bác này, bạn ấy mất đã được 49 ngày rồi mà còn chúc mới cả cầu mong khỏe mạnh, vào topic mà các bác cứ độc qua loa rồi quăng những câu chúc lơ mơ thế này thì chết.

money12

Đại Tá
  • Trưa nay Anh Cường anti + Anh Tài sport gởi mình mang sữa vào thăm , Bảo rất cảm động , cảm ơn 2 Anh nhìu .
    Anh Phúc Art vừa phone sẽ cử con trai là Minh Đức cùng bạn thân Phú sóc sáng mai sẽ mang Sữa vào thăm Bảo Pr , rất cám ơn nhiệt tình của Anh Phúc Art

Vợ chồng Anh Chị Dr Lê Tuấn + Jennyfer Doan , anh Định (Văn thánh ) bạn Thắng ( NU ), bạn Châu Nguyên , anh Khánh Út ... hay tin Bảo bệnh nặng , cũng đều nhắn tin ân cần hỏi thăm sẵn lòng trợ giúp , thật cảm động . Khi nào thật cần mình sẽ báo tin ạ . Rất cảm ơn .
[/QUOT

xin chia buồn cùng gd,thật đáng thương,đáng thương

tuandat2006

Đại Uý
chúc bảo nhanh khỏe và vui vẻ , có bác nào đứng ra để anh em ủng hộ bạn bảo để bớt đi phần nào gánh nặng cho gia đình

o3ma

Đại Tá
chúc bảo nhanh khỏe và vui vẻ , có bác nào đứng ra để anh em ủng hộ bạn bảo để bớt đi phần nào gánh nặng cho gia đình
Nên đọc hết đi rồi hãy comment bạn ơi. E nó đã lên thiên đàng gần 2 tháng rồi

Last edited:

Bình luận từ Facebook