MỚI TẬP QUẢ THUẬN TAY, CÁC BÁC CHO Ý KIẾN VỚI

iso9000

Thượng Tá
:D tầm bác thêm 4 tháng nữa em để 6 quả. lý do ư vì tập một mình như thế ko phát triển được phải có bạn bè, phải hiếu chiến, phải nghiên cứu, phải tìm tòi lối đánh cho mình, đam mê có thừa.... nói chung phải mất nhiều học phí với các cao thủ :D
Nguyên tắc là éo đánh với những thằng trên mình 6 bóng đổ lên, vì éo học được gì đâu nó đứng gò ko mình cũng chết rồi. Cứ 5 bóng đổ xuống mà khoảng 2 đến 3 bóng là đẹp nhất.

Trainee

Đại Tá
Nguyên tắc là éo đánh với những thằng trên mình 6 bóng đổ lên, vì éo học được gì đâu nó đứng gò ko mình cũng chết rồi. Cứ 5 bóng đổ xuống mà khoảng 2 đến 3 bóng là đẹp nhất.
Mờ phải nói thêm, những thằng hơn 6 bóng trở lên nói 90% là rất khó nghe
Hoặc là nó nói mình không hiểu,
Hoặc là nó nói kiểu chợ!

namvietinbank

Đại Uý
chân thành khuyên bác đáp cái máy bắn bóng đi. đi làm kiếm tiền học thầy thợ, và thỉnh thoảng mới lên mạng tham khảo ý kiến anh em thôi vì hầu hết anh em diễn đàn mỗi người 1 kiểu sẽ loạn đao pháp... time chém gió để đấy nghĩ cái gì mà làm. bác tập 1 mình thì 10 năm nữa cũng chả đánh được ai

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác giật giống em lúc trước rồi, giật bung hết cả vai lên, thành ra nhấc trọng tâm, đánh chết ngay thì được, chứ nó đỡ lại thì khó đánh quả 2 lắm.

Bác giật xoáy xuống chắc kém, giống hệt em rồi

Heo con

Đại Tá
Hôm bữa lên nhà vợ nghỉ lễ có ghé qua ông anh thử cái máy do ông ý tự chế tạo nhân thể quay lại clip anh em xem động tác rồi cầm tay nắm chân sửa hộ những chỗ chưa đc chuẩn cho em với :D @Trạng .... CÁ @docmaorg @o3ma
Đại tá khuyên trung tá @tuankhoai nên tham khảo clip của đường bá quân nhé hehehe (cùi bắp nên chỉ biết nói đến đây, còn làm thế nào thì chịu thua kakakaa)

Heo con

Đại Tá
chân thành khuyên bác đáp cái máy bắn bóng đi. đi làm kiếm tiền học thầy thợ, và thỉnh thoảng mới lên mạng tham khảo ý kiến anh em thôi vì hầu hết anh em diễn đàn mỗi người 1 kiểu sẽ loạn đao pháp... time chém gió để đấy nghĩ cái gì mà làm. bác tập 1 mình thì 10 năm nữa cũng chả đánh được ai
Đã tập với thầy nhưng vẫn rất hoài nghi nên thường xuyên học hỏi thêm anh em. Mỗi thứ học 1 xíu rồi hoài nghi để sửa mới thành cao thủ được, mình nghĩ thế đó

tuankhoai

Đại Tá
Bác giật giống em lúc trước rồi, giật bung hết cả vai lên, thành ra nhấc trọng tâm, đánh chết ngay thì được, chứ nó đỡ lại thì khó đánh quả 2 lắm.

Bác giật xoáy xuống chắc kém, giống hệt em rồi
quả thật em giật xoáy xuống hơi kém, nhưng mà trừ bóng thực sự nặng và trong bàn:oops: quả 2 và 3 em uýnh cũng tạm đc, thôi thì chịu khó mệ 1 tí:( bác cho em xem động tác của bác bjo e coi cái.

tuankhoai

Đại Tá
ah mà này, đánh nhảy tưng tưng coi chừng em gâu gâu nó tưởng chôm chôm đớp 2 quả đấy ạ, nhìn cặp mắt nó liếc lên sáng sáng ghê vkl @@
vậy chớ ko nhảy kiểu đó thì làm sao bjo:confused: em ko biết nhảy hiphop động tác bắt trước robot như bác nên ko áp dụng đc vào bóng bàn nuột như bác:p

Bình luận từ Facebook