Mọi người cho em hỏi về 2 mặt acuda S1 và Xiom IV Pro

Acuda S1 turbo và Xiom IV Pro.Mọi người có ai dùng 2 mặt này rồi cho em cảm nhận được không ạ. 2 măt này so sánh với nhau thì ntn ạ.
Em cảm ơn!

Bạn chơi xiom omega IV pro đi bạn xoáy và bền hơn, nếu thích đánh mềm hơn chút thì omega IV asia nha bạn, nhưng bạn nhớ dán bằng keo sữa cho ko bị co mặt vợt nhé.
Em cảm ơn ạ!
Anh cho em hỏi luôn. Em dùng cốt thuần gỗ tốc độ trung bình, kiểm soát trung bình. Cốt không cứng lắm. FH giật xoáy tốt, gò. BH: gò, chặn đẩy, giật tría ít
Em dùng combo này đc không ạ
FH: blitz 2010 BH Blitz soft

Last edited:

minhlee

Trung Uý
acuda mình chưa dung nhưng xiom pro cứng nẩy. nếu phát lực tốt thì đánh fh rất uy lực
Em cảm ơn ạ!
Anh cho em hỏi luôn. Em dùng cốt thuần gỗ tốc độ trung bình, kiểm soát trung bình. Cốt không cứng lắm. FH giật xoáy tốt, gò. BH: gò, chặn đẩy, giật tría ít
mình chưa dùng 2 mặt này . theo mình nên dùng mặt công nghệ bọt khí như xiom sẽ phù hợp với lối đánh hiện đại

thethao

Đại Tá
Em cảm ơn ạ!
Combo này cũng hay nếu bạn thích tập đánh mus Tàu, sau này bạn đánh mus Tàu mới phát lực nổi

nhtcntt

Trung Sỹ
Acuda S1 turbo miếng này ngon, giật xoáy, tốc độ cao, giá cả phải chăng, sử dụng bên FH là lựa chọn tốt cho vợt thuần gỗ, hiện mình đang đánh miếng này trên cây AC rất hợp, bên BH lắp Duro.

Bình luận từ Facebook