Mới các cao thủ vào đây xem hộ êm cái vụ này vvô ạ

duc2507

Binh Nhì
Đùa chứ lâu lắm rồi ko vào diễn đàn mà e ko biết có vụ này… Bị mất nick duc1985 vì cái này mà e lập nick mới để xin được comment và theo dõi…
Bác kia làm ăn thế mà ko sợ bị quả báo sao… thêm được 300k có đáng phải đánh đổi bằng danh dự ko. Bác lập topic xin tiền để theo đuổi bóng bàn e nghĩ bác còn được nhiều hơn… Lừa đảo trên đam mê của anh em, phải nói là chó chết… E xin đồng ý với quan điểm của anh meoluoitb, một lần bất tín vạn lần bất tin… Xin lỗi cái căng củ cọt !!! Dí buồi e cần nó trả lại 300k

ro_nguyen

Thượng Tá
Bác làm viec lại với chủ thớt đi để có hương giải quyết tốt đẹp cho cả 2 !!!!! nếu chủ thớt cố ý bán hàng dểu thi phải bao admin diễn đàn can thiệp !!! còn nhỡ Bác ấy ko biết hang nó bị thế thì giao dịch chuyển hàng lại .... bác nên làm việc lại với chủ thớt

duc2507

Binh Nhì
CLOSED TOPIC NHÉ ! Mọi chuyện xong rồi. Để nó chìm đi, các bác cứ lôi mãi ra làm gì.
đã đến hồi kết đâu bác… chưa thấy bác chủ nhận đc gì. Và đây là lần thứ 3 có topic như thế này rồi. Để chìm xuống hay bỏ qua là cổ suý cho gian lận à… E thấy cái này fai làm topic cảnh báo hẳn hoi.

tranvietanh

Trung Tá
Đã hứa với AE là sẽ không bán bất cứ thứ gì trên này, thế mà chỉ được có 2 hôm...đúng là lời nói gió bay...à mà bão về nên nhà còn bay nữa là lời nói

Red Arc

Đại Tá
Thực ra thì cũng không nhất thiết ông này phải ngừng giao dịch. Có điều do mất uy tín rồi nên nếu mua thì phải chịu khó chuyển tiền trước và bán thì gởi hàng trước khi nhận tiền là ok thôi. Còn một điểm nữa là hạn chế đến mức tối đa tình trạng sms và comment gạ gẫm bán hàng trong topic của người khác. Mọi người hãy để ông này thêm một cơ hội kg bị cách li khỏi cộng đồng mà hãy đưa vào danh sách đề phòng cũng được.

ping80

Trung Uý
Đã hứa với AE là sẽ không bán bất cứ thứ gì trên này, thế mà chỉ được có 2 hôm...đúng là lời nói gió bay...à mà bão về nên nhà còn bay nữa là lời nói

Thành ngữ Trung Quốc có câu : "Giang sơn dị cải, bản tính nan di" (江山易改,本性難移), dịch nghĩa là “Giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời” .

Quạt mo

Đại Tá
Thành ngữ Trung Quốc có câu : "Giang sơn dị cải, bản tính nan di" (江山易改,本性難移), dịch nghĩa là “Giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời” .
Việt Nam thì có câu " Đánh kẻ chạy đi, không đánh người chạy lại". Các bác đừng khó tính quá, biết đâu bác ấy đang cố gắng phục thiện, tạo điều kiện cho bác ý đi.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hai hôm chước Mình có mua của bạn hunghuong một miếng donic acuda S3 với giá 320k và 11k chuyển khoản xau 2 ngày mình đã nhận được hàng nhưng đem gia vào keo thì phát hiện Mình đã bị lừa vì mặt vợt Đã bị phồng ở giữa mặt vợt ngay chỗ giật mới đau mình nghi ngờ đây La một vụ lừa vì chủ thớt là một dân đánh bóng chuyên nghiệp lẽ nào lại không biết một khi mặt vợt Đã bị phồng thì coi như là vất đi Mình mong muốn các cao thủ ở Bắc Ninh hãy xem lại tư cắch của nhân vật này mà đắnh giá con người này đừng để một con sâu làm hỏng một nồi canh đối với mình 300k chỉ là chuyện nhỏ nhưng mất niềm tin thì là chuyện lớn thân gửi các Anh chị em trên diễn đàn :zingme40:

Liên quan đến Bắc Ninh à ! tên nào thế ? nói rõ cho anh em biết xem thế nào ! Để tôi xem xét có thể giúp bạn đc không ! bực mình quá tên nào làm xấu mặt AE Bắc Ninh vậy ta !!!!!!!!!!!!!

À pót bài xong rồi mới biết topic này lâu rồi ! Nhân vật này MOD Bắc Ninh cũng biét rồi ! chỉ có 1 chữ buồn nhưng đây chỉ là việc con sâu làm giầu nồi canh thôi MOD Bắc Ninh sẽ làm việc với nhân vật này và phụ huynh của nhân vật này !

Last edited:

hunghuong

Thượng Sỹ
Ko có chuyện gì đâu a hiệp ah hiểu nhầm thôi mai la xong xuôi hết e se lấy lại niềm tin chiến thắng cám ơn quạtmo đã nói giúp mai nhận dc báo lại ngay nhe để đóng topic lại

hungtv2002

Đại Tá
Nhầm nhọt cái gì chú, chú chủ định lừa ng khác. Riêng cái văn phong và cách giao dịch của chú đã làm người khác khó chịu rồi. Chú làm gì có niềm tin mà lấy lại...

victor.ngobn

Đại Tá
Liên quan đến Bắc Ninh à ! tên nào thế ? nói rõ cho anh em biết xem thế nào ! Để tôi xem xét có thể giúp bạn đc không ! bực mình quá tên nào làm xấu mặt AE Bắc Ninh vậy ta !!!!!!!!!!!!!

À pót bài xong rồi mới biết topic này lâu rồi ! Nhân vật này MOD Bắc Ninh cũng biét rồi ! chỉ có 1 chữ buồn nhưng đây chỉ là việc con sâu làm giầu nồi canh thôi MOD Bắc Ninh sẽ làm việc với nhân vật này và phụ huynh của nhân vật này !

MOD ở chỗ nào của BN vậy? Chơi ở CLB nào thế? :zingme40:

ping80

Trung Uý
Ko có chuyện gì đâu a hiệp ah hiểu nhầm thôi mai la xong xuôi hết e se lấy lại niềm tin chiến thắng cám ơn quạtmo đã nói giúp mai nhận dc báo lại ngay nhe để đóng topic lại

Chú ghi nhớ mấy câu này nhé :

"Hương thơm của hoa bay theo chiều gió
Hương thơm của đạo đức tỏa ngát muôn phương."

Last edited:

Bình luận từ Facebook