Mời các bác fan của Xu Xin vào thưởng thức và chém gió

dichphonghp

Thiếu Uý
Làm tí cho xôm topic nhỉ, nếu nói về xu xin thì mình thấy đây là vận động viên duy nhất của tung của thích biểu diễn kỹ thuật nhất, hồi xưa thì không để ý lắm đến ông này nhưng h xem thì thấy thích mắt, backhand phải nói là rất tuyệt, nhìn ông này giật trái mà mình học rất nhanh ^^, phải thì khỏi phải nói, giật cầu vồng rất chuẩn và ưa thích sidespin, nếu nói ông này đánh những quả around the net số 1 thế giới cũng chẳng sai, tuyển tung của chả ai giật xoáy ngang xuất sắc hơn ông này :D

Vo Va

Trung Uý
Xu xin thì quá hay rồi, mình thích cậu này lâu rồi từ hồi vẫn lõm bõm nằm số 8,9 thế giới gì đấy. Hôm xem tuyển TQ đánh với Hàn Quốc ở giải đồng đội gì đấy không nhớ lắm, xem xong mê luôn lối đánh của XX :))

Vo Va

Trung Uý
Công nhận là đánh 1 càng chân nhanh, nhưng khổ nỗi cứ đánh quả nào song lại nhìn mặt vợt, hình như cái Mặt tàu đấy nó làm gì sai hay sao vậy :D
Bác nói thế nào ấy chứ em thấy XX đánh trái cũng hay mà:)

long thủ

Đại Tá
FH của Xu Xin cực hay, đối giật với Ma Long không thua kém tí nào. Trong tuyển mình thích xem 2 ông này đấu với nhau nhất

ngtrantoan

Đại Tá
XuXin thêm càng trái nữa thì bá đạo trên từng hạt gạo rùi bác ơi, giải WTTTC 2014 ở Japan em ấy cũng có tập đánh mấy trái BH với mấy bác trình độ thấp, chắc đang luyện haha

TM76

Hạ Sỹ
Xx chỉ đánh xa bàn thôi nói về trình mình thấy còn kém WHvaMLIN thời đỉnh cao nhiều "cùng vợt dọc".Chứ gặp Malong ôm bàn thì tắt điện luôn.

ngtrantoan

Đại Tá
Công nhận là đánh 1 càng chân nhanh, nhưng khổ nỗi cứ đánh quả nào song lại nhìn mặt vợt, hình như cái Mặt tàu đấy nó làm gì sai hay sao vậy :D
ai đánh bóng hỏng mà k nhìn mặt vợt, cái đó là phản xạ tự nhiên của đa số ng đánh bóng bàn mà bác

dichphonghp

Thiếu Uý
XuXin thêm càng trái nữa thì bá đạo trên từng hạt gạo rùi bác ơi, giải WTTTC 2014 ở Japan em ấy cũng có tập đánh mấy trái BH với mấy bác trình độ thấp, chắc đang luyện haha
Xu xin có cả trái cũng không thể bá đâu bác ơi, vợt dọc có yếu điểm về quả trái rất lớn mà, kể cả xu xin có backhand như wang hao cũng vẫn bị lỗi này -___-

Bình luận từ Facebook