Mời các anh em vào bầu chọn thêm Mod cho diễn đàn

Bình chọn nick O3ma trở thành Mod của diễn dàn

• Total voters
    21

tibhar_vn

Thượng Tá
Cám ơn bác. E có lượn qua nhưng rất tiếc chân e bé quá không vừa đôi giày nào của cửa hàng nên đành luyến tiếc ra về.
Vậy hôm nào bác qua e mơi
Cám ơn bác. E có lượn qua nhưng rất tiếc cái thích mua thì chưa chọn được nên đành luyến tiếc ra về. Sẽ ghé lại sau
Em nhớ rồi, bác qua lúc đó bên em đang xuất hàng. Bác ở đâu để hôm nào e qua chỗ bác làm tí cafe nhỉ ;)

o3ma

Đại Tá
Em nhớ rồi, bác qua lúc đó bên em đang xuất hàng. Bác ở đâu để hôm nào e qua chỗ bác làm tí cafe nhỉ ;)[/QUOTE]
Hôm đó đội mưa đến nhưng chưa ủng hộ được gì cho cửa hàng. Cái thích thì chưa chọn được.
E ở tận Long Biên cơ bác ạ. Hơi xa so với chỗ bác.

tibhar_vn

Thượng Tá
Em nhớ rồi, bác qua lúc đó bên em đang xuất hàng. Bác ở đâu để hôm nào e qua chỗ bác làm tí cafe nhỉ ;)
Hôm đó đội mưa đến nhưng chưa ủng hộ được gì cho cửa hàng. Cái thích thì chưa chọn được.
E ở tận Long Biên cơ bác ạ. Hơi xa so với chỗ bác.[/QUOTE]
Vậy tối hôm nào bác rảnh thì qua cafe bóng bàn 65 Trần đại nghĩa, hoặc bác inbox số đt cho em nhé, quê em cũng ở Yên Viên mà, cuối tuần nào cũng đi qua Long Biên nhà bác

Tàu Gai

Thượng Sỹ
Chào toàn thể anh em trên diễn dàn. Hôm nay ngày nghỉ chắc anh em có nhiều thời gian để tham gia diễn đàn nên em xin phép được đưa ra 1 số ý kiến ,có gì không phải a e góp ý ạ.Qua một thời gian tham gia diễn dàn khá lâu, mình nhận thấy diễn dàn có khá nhiều vấn đề cần lưu ý:
1. Nạn quảng cáo , tiếp thị những mặt hàng không liên quan đến bộ môn bóng bàn đang tràn lan trên các toppic gây sự khó chịu cho anh em khi tham gia diễn đàn.
2. Không hiểu do lực lượng nhân sự hay các Mod bận mà chưa xử lý,theo dõi và xóa bài được ngay.
3. Một số anh em có tâm huyết với diễn đàn, có thời gian làm việc máy tính nhiều có thể thường xuyên check và theo dõi nhiều hoạt động của diễn đàn. Phong cách vui vẻ ,thân thiện, uy tín và được nhiều anh em biết đến
Vì vậy mình mạo muội làm bài này để anh em có thể bình chọn các acc uy tín làm Mod để bổ sung thêm lực lượng ``Cảnh sát cơ động :D cho diễn đàn ngày càng trong sạch và vững mạnh.
Nick mình đưa ra đầu tiên để anh em bình chọn là nick @o3ma . Bác này tuy mới chơi, mới tham gia diễn dàn được mấy tháng nhưng nhìn số bài viết và số like thì các bác có thể thấy được mức độ Sung thế nào rồi ạ. Bác này thường xuyên la cà vào các toppic chặt chém đủ kiểu nhưng lại rất được a e yêu mến vì tính thật cũng như hài hước. Và có khá nhiều thời gian có thể theo dõi và tham gia các hoạt động của diễn dàn.

Trên đây là một số ý kiến của riêng e, bài viết theo suy nghĩ nên có gì không phải mong các bác bỏ qua và góp ý ạ. Gửi đến toàn bộ ACE , Mod, SuperMod...Thân

Theo ý kiến mình, cần phát triển lại đội ngũ Mod ở các khu vực, như thế diễn dàn mới cập nhật thông tin mới ở các nơi, các câu lạc bộ trong toàn quốc.

Bình luận từ Facebook