mời bác ngochuy1815 đưa ra chứng cứ nói bác bongbanhu lừa đảo

Pearl

Thượng Sỹ
Thông tin này là từ em mà ra, em có ý nghi ngờ, nên có nhắc bác ngochuy1815 cẩn thận giao dịch.
Em sẽ đợi 1 vài ngày nữa, hi vọng điều em nghi ngờ là sai. Nếu đúng, em sẽ post bài đầy đủ để hầu trí tò mò của bác.
Nếu bác ngochuy1815 có nhắc nhở bác, thì đó cũng là suy nghĩ tốt cho bác thôi, nhưng khi chưa xác định rõ ràng, bác chỉ nên nhắn tin inbox với bác ấy.
Vài lời cùng bác.

vosidao

Trung Sỹ
Thông tin này là từ em mà ra, em có ý nghi ngờ, nên có nhắc bác ngochuy1815 cẩn thận giao dịch.
Em sẽ đợi 1 vài ngày nữa, hi vọng điều em nghi ngờ là sai. Nếu đúng, em sẽ post bài đầy đủ để hầu trí tò mò của bác.
Nếu bác ngochuy1815 có nhắc nhở bác, thì đó cũng là suy nghĩ tốt cho bác thôi, nhưng khi chưa xác định rõ ràng, bác chỉ nên nhắn tin inbox với bác ấy.
Vài lời cùng bác.

Mình ủng hộ ý kiến của bác Pearl
Có gì từ từ làm rõ. Bác khacviet post bài lên diễn đàn kiều này, riết diễn đàn mất hết uy tín. Vào diễn đàn thấy toàn topic nói người này , người kia lừa đảo....bà con chạy làng hết.

Pearl

Thượng Sỹ
Đến bay giờ em vẫn chưa nhận được vợt, 90% đây là vụ lừa đảo rồi.
Như đã hứa, em sẽ có 1 bài rõ ràng với anh em về nick bongbanhu. Tuy nhiên, em xin phép để sau khi Đà Nẵng Open 2012 kết thúc sẽ post bài, tránh làm mất vui ngày hội của anh em bóng bàn cả nước.

titi8817

Trung Uý
Trước tiên, e xin chia buồn cùng bác, mong bác lần sau sẽ cẩn thận hơn.
Thú 2 e có đôi lời nói với bác như sau, phia người bán e không nói ( không phải e bênh mà vì e ko bik ) nhưng về phía bác ,e nghĩ bác cũng có lỗi , vi trong mục rao bán cốt bên kia e có thấy bác meoluoitmb đã cảnh báo trc về nick mới đó rồi, có thể do bác chủ quan, có thể ham rẻ nên mua mà không cần bik đó là ai, ko cần ai có ai bảo lãnh nên mới bị như vậy. nếu bác cẩn thận hơn thì sẽ ko ai lừa đảo đc bác, mong ae trên dd cũng vậy nhé. Có đôi lời như vậy có gì ko phải mong ae bỏ qua nhé

ducanhmh

Đại Tá
mình mua bán trên này cũng nhiều, toàn với những người giao dịch lần đầu nhưng rất may gặp toàn ng tốt nên đến giờ vẫn chưa vấn đề gì :)

Bình luận từ Facebook