Mizutani Jun Super ZLC đã về đến phố núi ( Sapa )

hoantopas

Đại Tá
Chú em ơi, "bạn" này ngấp nghé tuổi lục tuần rồi đấy. Sang năm "bạn" ấy nghỉ hưu rồi. :)
Nhận được combo của bác @phungducthang chưa? Hôm nào trả nói anh biết trước để anh bảo bác ấy cho a thử vài hôm rồi a gửi lên cho bác ấy nha.
:eek: vậy à Anh?.. hic.. hic Em không biết ạ. Sorry Bác @Daoky09 :oops:. Em vẫn chưa nhận đc vợt của Anh @phungducthang Anh ạ, nếu hôm nay mà Em nhận đc thì Em sẽ thử 3, 4 hôm thôi Anh ạ, sợ thử lâu ham hố mà chẳng may hôn bàn của Bác ý thì chết Em :D

o3ma

Đại Tá
:eek: vậy à Anh?.. hic.. hic Em không biết ạ. Sorry Bác @Daoky09 :oops:. Em vẫn chưa nhận đc vợt của Anh @phungducthang Anh ạ, nếu hôm nay mà Em nhận đc thì Em sẽ thử 3, 4 hôm thôi Anh ạ, sợ thử lâu ham hố mà chẳng may hôn bàn của Bác ý thì chết Em :D
Uh, không biết không có tội. Thử xong nhớ báo a biết để anh bảo bác ấy nha.

Daoky09

Đại Tá
Có phải con trai bạn không ? trông cổ tay BH thì sau này có thể thi đấu BH với bác An Còi rồi. hihihi

hoantopas

Đại Tá
Có phải con trai bạn không ? trông cổ tay BH thì sau này có thể thi đấu BH với bác An Còi rồi. hihihi
vâng ạ, con trai cháu đấy ạ, cháu nó đang học năng khiếu bóng bàn ở Laocai

thaythuydn

Đại Tá
Cháu mua của @hiepga Bác ạ, giá là 6.500.000 Vnd ạ
Sáng nay mình có phone cho Take TP HCM thì hiện tại cốt vợt này chưa có tại VN.Tháng 9 mới có.Giá trên 6 tr 500K.
Có bạn nào đã dùng ZJK SZLC mà nay dùng cốt này thì xin cho biết khác biệt chổ nào.Mình là người đầu tiên có cốt ZJK SZLC tại Đà nẳng.Cám ơn.

Bình luận từ Facebook